Newbie siêu gà cần tìm hiểu về 3DS các bác vào cho em hỏi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Em cần mua một em 3DS cũ, nhưng chưa biết tí nào về 3DS, cộng thêm không biết 3ds đã có thể chơi đc game hack đuôi .3ds chưa. Em mua chủ yếu là để chơi pokemon

Nghe nói để chơi đc pokemon cần có fw mới nhất, fw 4.5 có chơi đc trò này ko! Công thêm nếu mua máy giá khoảng bn hả bạn

shadowprophet

Nấm bình thường
Nếu muốn chơi hack thì đừng có onl, còn để chơi hack mà onl thì b searrch chowionline = Gateway tìm hiểu chứ ns ra dài lắm. Còn đã hack là k có mua bán vs gốc ghiếc j cả nếu b xác định chơi hack. ok

Nghe nói có thể mua đc game ol bằng pass code gì đó mà có 300k phải ko mình ko rõ lắm
đó là gamecode chính hãng được nhà sản xuất phát hành, khi nhập code vào máy sẽ cho phép down game trực tiếp trên eshop, game đó sẽ được lưu trong thẻ nhớ và chơi bất cứ khi nào mà không cần thẻ game nhưng vẫn được hưởng mọi đặc quyền như chơi game trên thẻ, giá code tùy thuộc vào game, rẻ hơn so với mua gamecard một ít
mình khuyên không nên chơi hack, mua cái 3DS cũ fw mới nhất khoàng 1tr9, game pokemon fullbox luôn 650k, tổng 2tr55 kinh tế hơn nhiều so với hack. cái gateway để hack bằng tiền 3-4 game gốc rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN