[News] "Doraemon History Soundtrack 2" + "Doraemon Ending Song + Insert song"

Cửa hàng game Nintendo nShop

congthanh

Nấm nhỏ
Đứa nào có của cải về Doraemon mà làm biếng up nghĩa là đứa đó phản bội Doraemon, đáng ban ra khỏi cái box này.

( Đi đi mà bạn tan, thấy bạn báo tin có đĩa rồi mình mừng đến run rẩy luôn đây nè. Làm ơn post đi bạn ơi là bạn )

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Nó chưa leech xong đâu, kêu gào với nó cả tối hôm qua nó ếu chịu up 8-|

Cứ tưởng mở site mới là có DVD rồi, mà giờ vẫn bặt tăm 8-|

tanpatto

Nấm nhỏ
Úi trời!
Mới post có vài phút là download xong rồi sao!
Nhanh thế =,="

Hồi tối nói với con Nin, post mấy cái CD ISO kiểu gì, nó chả thèm tiếp, ghét, ứ post luôn 8-}

congthanh

Nấm nhỏ
Trời ơi!!! BẠN TAN LÀ THẦN LÀ THÁNH!!!

Đầu tháng 8 tớ sẽ send album mới của Kanon Wakeshima cho bạn!!! (Chị hát trong Vampire Knight ấy!)

congthanh

Nấm nhỏ
Đề nghị/cầu xin bạn rip thêm một bản MP3 chia thành từng track cho những ai không rành về media (như tớ) nghe :D :D

Tớ sẽ làm theo như cậu hướng dẫn, nhưng vậy thì hơi bị bất tiện, vì quen xài WMP rồi :(

Unable to open item for playback (Object not found):
"D:\Nhac - Phim\Nhac\Doraemon Soundtrack History 2\Doraemon Soundtrack History 2\Doraemon Soundtrack History 2\Doraemon Soundtrack History 2 CD1.cue" / index: 1
Cứ làm chi cho mọi chuyện phức tạp lên vậy trời -___-

congthanh

Nấm nhỏ
Làm đi lục bài Boku Notte lúc cả đám bay lên trời trong Doraemon 2006.

Mém nữa là đi order cái CD này rồi. Haizzz.

Dù sao cũng cám ơn bạn tan rất nhiều.

Nghe được có cái bài lúc Morina gặp người cha trong anime 2009, chia tay Kibo 2008, cảnh chiếu hành tinh lúc Nobita và Doraemon cùng các bạn dùng thảm thần bay lên, tên quỷ tức giận bóp nát tấm gương 2007 và cảnh chia tay Pisuke lần 1 và lần 2 năm 2006.
- ____ -

Danh sách những bài nghe hay (đang update)

Disc 1:

Disc 2:
8, 9, 24, 26, 43

congthanh

Nấm nhỏ
Đáng lẽ hằng năm nó nên release soundtrack từng phim trước, sau đó phát hành DVD sau cho giống mấy phim điện ảnh phương Tây thì cũng không đến nỗi phải bỏ bài Boku Note đâu.

Cái album Doraemon Ongakusai nghe còn sướng tai hơn -___-

Thực ra soundtrack không phải cái nào nghe một mình cũng hay. VD như phim này, cũng bài đó lồng vào phim thì thấy hay nhưng nghe một mình thì kì cục vô cùng -___-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN