Toàn Quốc Nhận Đặt Hàng Trên Eachgame, Play-Asia và Ebay v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

:myemo0106::myemo0106::myemo0106: up dùm nà mình là có cái tật nôn nóng lúc nào chờ lâu wá chịu ko nổi nên cứ gọi hoài àh làm ăn phát đạt nha sorry :em39::em39::em39:

kamus

Thành viên lâu năm
ok bạn :D

Quên báo là 1 món hàng của bạn Reno nữa đc ship hồi hôm qua gòy nhé, ship sớm hơn dự định :D

honquoc

Thành viên lâu năm
cái đó có phài fake ko vậy hay hàng thật ........vậy giá bao nhiêu .....
Mình có ý này đc ko bạn có Acekard 2i đang xài ko nếu có mình mua cái của bạn lun = giá bạn ship về cho mình lun hay hơn 1 ít cũng đc thanks nhiều còn nếu ko thì mình đặt vậy .........
À làm phiền bạn 1 chút là nếu mình lại đặt tiền bạn có thể cho mình mượn Acekard 2i của ban đc ko xem cái dsi của mình có nhận thẻ ko vì mình sợ nó bị hư

kamus

Thành viên lâu năm
cái này mình có order vài bộ về bán rồi, người ta bảo xài ngon, chứ mình cũng không có xài cái này :D chỉ có lần chị kia mua nhưng lúc đút thẻ vô DSi thì nó hiện lên màn hình đen tiếng nhật nên mình mới lên hỏi 4rum, xong mới biết là bã update sai cái gì đó chứ ko phải card hư, vài bữa sau bán cho ông kia thì xài ngon :D.

nếu bạn order thì là 270k nhé :D.

kamus

Thành viên lâu năm
up nì cuả tui có hàng chưa zị tuần thứ ba rồi :em13::em13::em13::em13::em13::em13::em13:
ship Airmail nên bị delay =.=, bạn ráng chờ tuần này chắc có

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

Tạm ngưng giao dịch vài ngày, thẻ tín dụng của mình có vấn đề rồi

kamus

Thành viên lâu năm
Không ảnh hưởng gì cả, mới gọi lên ngân hàng, giờ mới biết là thẻ mình do bị tạm giữ tại máy ATM vì cái tội đánh mã số sai 3 lần nên nó mới bị chặn giao dịch, tối nay sẽ ra ngân hàng lấy và kịch hoạt lại là ok.

Mọi chuyện xem như ổn thoả nhé :D.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN