Toàn Quốc Nhận Đặt Hàng Trên Eachgame, Play-Asia và Ebay v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

thay bro co qua topic minh post minh cung ung ho lun.neu den tan nha bro mua bro co sale off ko? minh thich pokemon emerald nhung ben uk vs usa ko chac la hang chinh hieu.minh la thuong nhan mua di ban lai nen cung tung ban vai cai va da xet nghien ,ket qua la china ko phai chinh hieu. neu bro co the biet do la hang chinh hieu thi pm minh nhe.
(san day noi lun cai bang gba cua bro ko phai la bang that = chung latren hinh chup bang cua bac co' phi ,ma bang china lun lun save = pin nen chac chac se thay cuc phi, bang that ko co)
ai co long tot post lun cac phan biet that gia cua bang gba di

aliviss

V.I.P Member
thế chính xác là đang có sự kiện gì mà kamus cứ đòi mọi người mua trên $50 vậy
chắc là bác ý đang có mấy cái coupon giảm giá ý mà (sắp hết hạn thì phải :D) mua trên 50$ thì được giảm 10$ thì phải

thay bro co qua topic minh post minh cung ung ho lun.neu den tan nha bro mua bro co sale off ko? minh thich pokemon emerald nhung ben uk vs usa ko chac la hang chinh hieu.minh la thuong nhan mua di ban lai nen cung tung ban vai cai va da xet nghien ,ket qua la china ko phai chinh hieu. neu bro co the biet do la hang chinh hieu thi pm minh nhe.
(san day noi lun cai bang gba cua bro ko phai la bang that = chung latren hinh chup bang cua bac co' phi ,ma bang china lun lun save = pin nen chac chac se thay cuc phi, bang that ko co)
ai co long tot post lun cac phan biet that gia cua bang gba di
Sai rồi bác nhé mình vừa order giúp 1 bác băng emeral chính hãng zin 100% từ bên Mỹ về......mình quên ko chụp ảnh nhưng băng thật cũng có pin chứ ko phải là không có

Băng emeral thật vỏ màu xanh trong suốt nhìn rõ cả cục pin ở trong (băng used mà mới tinh lun công nhận bọn Mỹ dùng giữ thật)

Cách phân biệt băng xịn băng đểu cực dễ dàng chỉ cần nghiêng cái băng nhìn từ dưới lên.....trên chân cắm băng có chữ Nintendo màu trắng+năm sản xuất game là băng xịn còn ko có thì là băng tàu.........

VD như cái băng emeral mình mới ship về thì nhìn ở khe chân băng nhìn lên (nghiêng băng) sẽ thấy ghi chữ 2002 Nintendo màu trắng băng tàu ko có cái này :D

kamus

Thành viên lâu năm
5$ thì order bao nhiêu chả được cứ gì mà phải 50$ đâu. :-j
đâu, "Minimun products value: US$50" kìa ;)), mình thử gòy, món nào rẽ hơn 50$ nó báo không được, phải 50$ trở lên nó mới giảm 5$

àh, mà ko phải băng nào nhìn nghiêng có chữ Nintendo mới là băng thật đâu, như băng Metroid Zero Mission băng gốc luôn, mà nghiêng băng có chữ nào đâu ;)), nhưng nhìn sơ chắc mấy bạn cũng đủ biết cái nào thật cái nào tàu nhĩ ;))

băng thật thì chữ phiá sau và trước băng nó nhỏ hơn so với băng tàu ;))

aliviss

V.I.P Member
đâu, "Minimun products value: US$50" kìa ;)), mình thử gòy, món nào rẽ hơn 50$ nó báo không được, phải 50$ trở lên nó mới giảm 5$

àh, mà ko phải băng nào nhìn nghiêng có chữ Nintendo mới là băng thật đâu, như băng Metroid Zero Mission băng gốc luôn, mà nghiêng băng có chữ nào đâu ;)), nhưng nhìn sơ chắc mấy bạn cũng đủ biết cái nào thật cái nào tàu nhĩ ;))

băng thật thì chữ phiá sau và trước băng nó nhỏ hơn so với băng tàu ;))
nhìn từ dưới lên ở trong cái khe cắm băng cơ (chân băng ý sẽ thấy chữ) :good[1]:

hix hang china save = pin . neu ma co cuc pin thi minh chang yen tam ti nao boi vi co luk minh choi bang fire red 502:45 h het pin mat save huhuhu tuc khong chu neu bro chac la hang that thi hay mua nhe.
*tinh minh da nghi tu nho roi thong cam nhe
@aliviss:hang trong suot chua chac la hang xin, hang co pin cung chua chac la hang xin,ban co dam chac khi dang choi no khong mat save lam kho tam bao nhiu la trainer ko?(khong gay su)

kamus

Thành viên lâu năm
up..............................;))

mới bán đc cuốn pkm fire red hàng mới gòy, sao ko ai up phụ tui thế này =.=

kamus

Thành viên lâu năm
up nào các em

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

lên nào các em

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN