Toàn Quốc Nhận Đặt Hàng Trên Eachgame, Play-Asia và Ebay v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamus

Thành viên lâu năm
Hàng của anh chừng nào về tới vậy
chắc tầm 2 tuần nữa đấy :rolleyes[1]:

cái trên tiền ship là 25$, cái dưới tiền ship là 31.49$, khá cao vì seller chỉ có ship nhanh cho 2 món này, nếu bạn ok thì mình báo giá :D

kamus

Thành viên lâu năm
có, game trên play-asia đc free ship đấy, link của bạn gửi là đấu giá nên nếu thắng mình mới tính tiền đc, mà cái location nó là ở HK, trong khi ebay game fake ở HK là rất nhìu đấy :bye2[1]:, để mình contact thử.

@NAN: play-asia đã rep họ bảo:

Play-Asia.com Customer Support message from 2010-09-01 17:37:22 HKT
Dear Nguyễn,

Thank you for contacting Play-Asia.com.

The game we shipped to you must be genuine product. It is officially released product and factory sealed. Can you please also try the game with another DSi console?

If you have any further questions, please do not hesitate to ask.

Best regards,

Kasel
Play-Asia.com

hix, giờ sao đây, ko lẽ ý nó bảo là do máy DSi :bye2[1]: NAN bít cách phân biệt game thật và fake ko? :bye2[1]:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
có, game trên play-asia đc free ship đấy, link của bạn gửi là đấu giá nên nếu thắng mình mới tính tiền đc, mà cái location nó là ở HK, trong khi ebay game fake ở HK là rất nhìu đấy :bye2[1]:, để mình contact thử.

@NAN: play-asia đã rep họ bảo:

Play-Asia.com Customer Support message from 2010-09-01 17:37:22 HKT
Dear Nguyễn,

The game we shipped to you must be genuine product. It is officially released product and factory sealed. Can you please also try the game with another DSi console?

If you have any further questions, please do not hesitate to ask.

Best regards,

Kasel
Play-Asia.com

hix, giờ sao đây, ko lẽ ý nó bảo là do máy DSi :bye2[1]: NAN bít cách phân biệt game thật và fake ko? :bye2[1]:
mà mình ko hiểu, các băng gốc khác của mình như 007 Quantum Of Solace, Draw To Life đều chơi được, ngay cả ace2i vào chạy cũng ầm ầm, mà tại sao cái assassin's creed lại ko được. :((

kamus

Thành viên lâu năm
game trên amazon là ko ship về VN lun ấy, bạn thử tìm trên play-asia xem

Play-asia là của HKong hả
vâng, nhưng nó uy tín lắm đấy, mà chả hiểu sao cái cuốn băng của NAN có vấn đề =((

sao lâu dữ vậy, đợi ship gần 2 tuần, bây h ship thêm 2 tuần nữa
sao lúc đầu nói là 2 đến 3 tuần mà ???
vâng, thì mình bảo là 2 đến 3 tuần, nhưng sau khi hàng đã shipped, tức là taobaodao nó ra bưu điện gửi hàng cho mình ấy, trang đầu cũng có ghi mà.

kamus

Thành viên lâu năm
vậy bác có thể đặt hàng trên best buy và buy.com đc ko
mấy trang đó có bị tính thuế ship ko
mấy trang đó là ko có ship về VN lun ấy :D.

Và mình cũng gửi lời xin lỗi đến những bạn đã đặt mua DSi XL vì ko xác định đúng t/g nhận hàng. Nếu bạn nào kiên nhẫn xin hãy chờ mình, khi hàng về mình xin giảm bớt tiền, mình sẽ chịu lỗ hoặc ko lấy lời. Còn bạn nào cảm thấy lâu quá cũng có thể hoàn tiền lại, khi hàng về mình sẽ pm cho :(.

1 lần nữa, vô cùng sorry =((

kamus

Thành viên lâu năm
Đã có reply cho NAN từ play-asia:

Dear Nguyễn,

I am sorry to hear about your problem.
Please return the faulty item by airmail for testing to

Play-Asia.com
Attn: Exchanges & Returns
P.O. Box 1351
Tsuen Wan Post Office
Tsuen Wan, NT
Hong Kong

With your return parcel please include a letter describing your problem as
well as your order ID as reference number. When we receive it, we would
test it. If it is faulty, we would refund you.

If you have any further question, please do not hesitate to ask.

Best regards,

Michelle
Play-Asia.com

Nó bảo được thì nan gửi trả lại qua cái địa chỉ đó, nếu đúngg là hàng fake nó sẽ hoàn tiền lại cho nan :bye2[1]:. NAN tính sao?

mà mình ko hiểu, các băng gốc khác của mình như 007 Quantum Of Solace, Draw To Life đều chơi được, ngay cả ace2i vào chạy cũng ầm ầm, mà tại sao cái assassin's creed lại ko được. :((
Nếu chơi được trên DSL thì NAN coi lại thử vấn đề mã vùng đi, nghe nói là máy DSi bị phân vùng mà(máy DSL thì region free)

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
vấn đề là bây h cũng chẳng hiểu tại cái DSi hay ko, đã duyệt qua cái băng gốc sau bao ngày tìm tòi :sorry[1]:, thấy cũng có dấu seal nhưng với 1 số trang wed nói dấu seal vẫn có thể giả được, ai ở Đà lạt có DSi ko, cho mượn test thử :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN