Toàn Quốc Nhận Đặt Hàng Trên Eachgame, Play-Asia và Ebay v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamus

Thành viên lâu năm
bạn chủ topic làm ơn ghi lại số dtdd của mình (Hưng, mới ghé lúc trưa có viết biên nhận 6 món đó)
số dtdd của mình là 0908108384. khi có hàng phone mình nha
làm ơn ghi lại liền dùm mình, đừng quên nha, năn nỉ luôn đó :sorry[1]:
mình biết rồi \m/

kamus

Thành viên lâu năm
Ship có tracking là sao bạn ? Có ship nào nhanh hơn hok ? Giá cả thế nào ?
ship có tracking tức là sau khi hàng đc ship, taobaodao sẽ gửi cho bạn cái mã để bạn xem hàng đã đến đâu rồi và cũng nhận nhanh hơn free ship vài ngày :rolleyes[1]:

bữa nay là tròn đúng 1 tháng rồi
có hàng chưa vậy
chưa bạn ơi :em21:, sao lần này hàng về lâu hơn trước thế nhĩ :em44: hàng bạn lẫn aB đều đc ship hôm 10/9 :bye2[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
hình như tháng này bên trung quốc đang có lễ quốc khánh, vừa qua lễ trung thu nên ship chậm hơn mọi khi.

ráng đợi thôi \m/

tiền ship là 6.95$ nhé bạn, tổng cộng là 965k, cái món này là của seller top-rated luôn, nên bạn cứ yên tâm về cái ship, mất hàng sẽ đc seller hoặc Ebay đền bù mà, nếu bạn muốn có biên nhận thì có thôi :rolleyes[1]:
hồi chiều mới qua đặt cọc cho em đó, có thì báo anh sớm....ok

kamus

Thành viên lâu năm
Mình đã gửi vào TK ACB của bạn 1tr265k rùi. Check dùm mình. Thông tin nhận hàng mình gửi vào hộp thư diễn đàn của bạn.
ok, mình đã nhận đc thông tin, tiền thì chắc trưa mai sẽ có \m/

hồi chiều mới qua đặt cọc cho em đó, có thì báo anh sớm....ok
ok, khi nào về em báo và hàng đã đc order \m/

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
thank bác có gì mai qua lấy
cho mình hỏi 1 câu là giống như những game chưa ra nếu mình đặt trước 1 tháng tháng sau thì nó phát hành thì mình nhận đc liền hay là đến ngày đó thì nó mới gửi
mình xin trả lời jùm siu nhân kamus, nếu bạn oder trước thì tới ngày phát hành nó mới chuyển đi cho cậu, vì bắt đầu lúc đó, game mới in stock mà chuyển \m/.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN