Toàn Quốc Nhận Đặt Hàng Trên Eachgame, Play-Asia và Ebay v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
tạm ngưng order thui bạn, chứ hàng đã order rùi thì vẫn ship về bình thường mà. ship là do phía bưu chính và vận tải chứ ko fải do kamus đâu, cu ấy vẫn hỗ trợ nếu hàng về chậm.

nhân đây góp ý lun, cu kamus nên dãn thời gian nhận hàng ra. thực tế hàng về vn là chậm nhất trong các vùng, trường hợp 2-3 tuần thường rất ít và hay rơi vào 3-4 tuần. do đó thông báo người đặt hàng là trung bình 1 tháng mới có hàng, như vậy người mua đỡ tâm lý chờ đợi hơn (thường qua tuần thứ 2 thì người mua bắt đầu nôn). trước mình cũng giống vậy, hàng về cả tháng mới có. tuy nhiên chắc chắn 100% là ko mất, chỉ sợ ghi địa chỉ lạc thui, nếu qua 1 tháng ko có thì nên contact xem tình hình là vừa.

pó tay mùa noel với new year taobaobao cũng như nhiều web khác giảm giá quá chời mà pác ko làm . Mùa này ae mới mua sắm chơi noel chơi tết nhiều thế mà đóng cửa là sao :bye2[1]:

kamus

Thành viên lâu năm
aaaaaaaaaaa! the con hang cua em chua ve thi lam sao a!!. Cho gan 3 tuan roi ma chang thay ve:em35::em35::em34:
hàng bạn đc 19 ngày rồi, cũng sắp về

mình cũng đang chờ dài cổ nè , tuần thứ 4 chờ đợi :bye2[1]: hy vọng tuần này có hàng :myemo0111:
hàng anh sắp về rồi \m/

THÔNG BÁO LẠI là mình sẽ tiếp tục nhận đặt hàng, nhưng mình sẽ bớt online hơn mọi bữa trong tháng này, tầm 3h 1 ngày thôi :emot-sissies:, tính ngưng 1 t/g nhưng thấy có nhìu bạn quan tâm quá, đang ngủ mà cứ tít tít nên thôi, mình sẽ tiếp tục :emot-sissies:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Nếu biết sắp xếp time thì việc nhận hàng ở bưu điện sẽ dễ dàng hơn,chẳng hạn 1 tháng e sẽ dồn hóa đơn ra bưu điện 3 ngày trong tháng,khỏi phải lắc nhắc nhiều lần như ngày 10,20,30 vậy sẽ đỡ ngán

kamus

Thành viên lâu năm
Tưởng đổ nợ đi trốn rồi chứ, hi hi, đùa thôi
mình có nợ gì đâu mà trốn :myemo0130:

của mình đc mấy ngày rùi
hàng bạn cũng sắp về gòy, yên tâm, có thể về cùng lúc với a t0mo :bee:

Nếu biết sắp xếp time thì việc nhận hàng ở bưu điện sẽ dễ dàng hơn,chẳng hạn 1 tháng e sẽ dồn hóa đơn ra bưu điện 3 ngày trong tháng,khỏi phải lắc nhắc nhiều lần như ngày 10,20,30 vậy sẽ đỡ ngán
Ờ, hàng anh đã về sau 2 ngày cancel 8-} ==> hàng của em :beach[1]:

Bạn có nhận đặt hàng ở GameStop không ? gửi về tp HCM ?
Cám ơn.
gamestop ko ship về VN bạn :rolleyes[1]:

kamus

Thành viên lâu năm
sorry vì chưa reply bạn trên yahoo, do lúc đó dzô ko đc, gòy sao tự nhiên quên luôn :">, mà trang này mình chưa đảm bảo cho lắm, có khi lại là scam

thứ 1: trang này ko chấp nhận thanh toán paypal, chỉ WU và Money gram thôi, mà ở VN thì hầu như 2 cái đó dùng để nhận tiền, còn chuyển tiền thì rất rất ư là rắc rối, mình đã từng chạy wa bank này, chạy wa bank nọ nhưng đều thất bại =.=, phải có giấy tờ cho mục đích chuyển tiền, cũng có bank ko chấp nhận mục đích thanh toán hàng nhập khẩu, như ACB...

thứ 2: trang này ko cung cấp cho mình rõ ràng địa chỉ công ty và số phone, mà chỉ để lại mấy cái email

thứ 3: đã có 1 trang phàn nàn về trang này http://www.complaintsboard.com/complaints/allymobilecom-c383615.html tạm dịch ý người ta nói là: họ đã mua hàng từ trang này, nhưng đã gặp một số vấn đề là ship quá chậm, đã chờ hơn 1 tháng rồi mà vẫn ko thấy hàng, còn việc liên lạc, trao đổi với khách hàng thì quá tởm, họ không thèm reply email mình gửi, các đơn đặt hàng phải thanh toán = money gram, bank hongkong, ko chấp nhận paypal, họ có đưa cho cái tracking number từ china post nhưng ko hề thấy động tĩnh gì khi kiểm tra và vẫn chưa có hàng (tạm dịch vậy :D)

==> mình thấy trang này ko đáng tin cậy cho lắm, có khi scam =.=

sorry vì chưa reply bạn trên yahoo, do lúc đó dzô ko đc, gòy sao tự nhiên quên luôn :">, mà trang này mình chưa đảm bảo cho lắm, có khi lại là scam

thứ 1: trang này ko chấp nhận thanh toán paypal, chỉ WU và Money gram thôi, mà ở VN thì hầu như 2 cái đó dùng để nhận tiền, còn chuyển tiền thì rất rất ư là rắc rối, mình đã từng chạy wa bank này, chạy wa bank nọ nhưng đều thất bại =.=, phải có giấy tờ cho mục đích chuyển tiền, cũng có bank ko chấp nhận mục đích thanh toán hàng nhập khẩu, như ACB...

thứ 2: trang này ko cung cấp cho mình rõ ràng địa chỉ công ty và số phone, mà chỉ để lại mấy cái email

thứ 3: đã có 1 trang phàn nàn về trang này http://www.complaintsboard.com/complaints/allymobilecom-c383615.html tạm dịch ý người ta nói là: họ đã mua hàng từ trang này, nhưng đã gặp một số vấn đề là ship quá chậm, đã chờ hơn 1 tháng rồi mà vẫn ko thấy hàng, còn việc liên lạc, trao đổi với khách hàng thì quá tởm, họ không thèm reply email mình gửi, các đơn đặt hàng phải thanh toán = money gram, bank hongkong, ko chấp nhận paypal, họ có đưa cho cái tracking number từ china post nhưng ko hề thấy động tĩnh gì khi kiểm tra và vẫn chưa có hàng (tạm dịch vậy :D)

==> mình thấy trang này ko đáng tin cậy cho lắm, có khi scam =.=
ùhm thanks kamus...để mình tìm nguồn khác vậy

kamus

Thành viên lâu năm
Scam là jì zị bạn ?
scam là lừa đảo

Lên google là đc!!!!!
thì mình google mới ra cái trang đó đó :rolleyes[1]: phát hiên thêm 1 trang nữa này http://forum.gsmhosting.com/vbb/f457/warning-before-buying-allymobile-com-shop-1021079/, nói chung cái allymobile đó là scam 100%

hàng của tomo sắp về vậy chắc của m cũng vậy đúng hem ^^ 1 tháng ùi YEAH :beach[1]:
chắc tuần này hàng bạn về, mà mới có 3 tuần thôi, chưa tới 1 tháng :bee:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN