Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thứ 2 rồi, hy vọng mấy hôm nữa sẽ có :yahoo[1]: Thằng em nó cứ giục cái bộ vỏ =.=" Hôm nọ bảo nó đầu tuần sẽ có thế là đúng 7 giờ sáng nay nó gọi điện hỏi có chưa. Xong cả ngày cứ vặn vẹo bao giờ có. Điên hết cả người.

aliviss

V.I.P Member
tầm bao nhiêu thì có ah nhỉ, lâu k đặt qên rồi
cái gì có hả e :D

Thứ 2 rồi, hy vọng mấy hôm nữa sẽ có Thằng em nó cứ giục cái bộ vỏ =.=" Hôm nọ bảo nó đầu tuần sẽ có thế là đúng 7 giờ sáng nay nó gọi điện hỏi có chưa. Xong cả ngày cứ vặn vẹo bao giờ có. Điên hết cả người.
chắc tầm T4:bleh[1]:

aliviss

V.I.P Member
Đóng đợt hàng ship nhanh tuần này vào hôm nay trả hàng vào T2-T3 tuần sau................a e nào ship nhanh đợt trước thì chiều tối mai qua lấy hàng nhé.............

Ở SG thì đặt hàng thế nào ? ưng mấy cái chừng 200k đổ lại mà chịu phí ship thì nó đắt lên nhiều quá. Bác chủ thớt kiếm người đại diện trong Nam đi. :shake:

aliviss

V.I.P Member
Ở SG thì đặt hàng thế nào ? ưng mấy cái chừng 200k đổ lại mà chịu phí ship thì nó đắt lên nhiều quá. Bác chủ thớt kiếm người đại diện trong Nam đi. :shake:
ship mà bác nói là ship từ bên kia về chứ ship từ HN --> HCM hàng nhẹ chỉ tầm 20k thôi mà :rolleyes[1]: bác cần gì cứ pm nhé ko cao đâu bác

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN