Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

ansonhai

Thành viên lâu năm
Ship được hàng của anh chưa e?

Sáng nay mới thấy cái Doctor Lautrec trên Playasia in-stock mà đến tối nó đã out of stock rồi o_O

aliviss

V.I.P Member
Shipping: Not Available to Vietnam

cái này k ship đc nhé

ship cái true blue jb2 về SG giá nhiu bác ? để em gom tiền từ từ
tầm hơn 1T4 1 tí

anh cho e hỏi cái, a kiếm được con PSP-3000 Monster Hunter 3rd Limited Edition bản pin 2200 bây giờ ko, kiếm được thì pm e cái giá nha.thanks
uuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppp:yahoo[1]:

aliviss

V.I.P Member
http://www.ebay.com/itm/New-XO-Vision-Ematic-eSport-Clip-4GB-MP3-Media-Player-Recorder-Camera-Pink-/310378420713?pt=Other_MP3_Players&hash=item4843fed9e9#ht_594wt_952

Link này ship về được nhưng phí ship khá cao đấy

anh cho e hỏi cái, a kiếm được con PSP-3000 Monster Hunter 3rd Limited Edition bản pin 2200 bây giờ ko, kiếm được thì pm e cái giá nha.thanks
uuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppp:yahoo[1]:
ship đc nhưng giá nó cao thôi có gì pm yh để biết thêm chi tiết nhé

ko thì mua con này cũng được này :D

=================================================================================================
Update WarioWare Twisted! :D

ansonhai

Thành viên lâu năm
Chiều hôm nay đã nhận đủ 4 món hàng :shake:

Game dồn về cùng 1 lúc biết chơi cái nào trước đây, tuần sau còn cái Kid Icarus nữa :))

mariobeo

Thành viên lâu năm
Cuộn WarioWare Twisted là của mình :)) Trò này hay và vui cực, hôm nào rảnh rỗi có khi viết bài review. Đã từng được IGN đánh giá là best GBA game of all time:myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN