Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
820K cả ship nhé

vjp9x

con PSP E1000 chưa tính phí ship mà đã 3tr4 thì đúng là mắc quá, để xem xét coi sao
thì như trước bảo thế mà cao = psp3000 đấy

seshin

có gì cậu cứ tính cho mình rồi sms mình giá cả, rồi mình chuyển cho cậu
ok có gì xong tớ inbox

123vn123

Anh tìm em case hatsune miku ý cho iphone 4 hay Sony xperia acro HD ý, ư tiên Sony
ok e xong a sẽ inbox

Có gì anh tìm cho em cả case cho Sony Xperia AX ( bản quốc tế gọi là Xperia V ), anh cho em web cho nó nhiều lựa chọn nhân vật vì em thấy hình ảnh Hatsune Miku mang tính chất độc quyền nên khó tìm lắm

aliviss

V.I.P Member
Có gì anh tìm cho em cả case cho Sony Xperia AX ( bản quốc tế gọi là Xperia V ), anh cho em web cho nó nhiều lựa chọn nhân vật vì em thấy hình ảnh Hatsune Miku mang tính chất độc quyền nên khó tìm lắm
độc quyền gì đâu in thoải mái mà chủ yếu là nó có ốp cho xperia ko thôi chứ iphone thì đầy

vjp9x

nhưng giá như này thì con PSP E1000 là hàng Brandnew pải ko ạ
chuẩn men

aliviss

V.I.P Member
rất tiếc cả 2 link trên đều chỉ ship nội địa UK nhé

Mở dịch vụ mới nhận mua và đấu giá trên ebay.com tất cả các món đồ tại US sau đó sẽ ship nội địa US về địa chỉ bên US ==> gom lại đủ kg rồi ship về VN nhé phí order min 100K /1 order

aliviss

V.I.P Member
cái này giá trị ít quá mà ship về cao lắm. e nên mod chip mà burn đĩa chơi cho nhanh

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

ok check giá xong a pm nhưg e lấy slim hay super slim

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN