Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
Bạn xem hộ mình cái này nhé
http://www.play-asia.com/Rayman_3D/paOS-13-71-18m-49-en-70-44pj.html
Bao giờ thì có hàng (nó sẽ ship thẳng đến nhà mình hay đến chỗ bạn rồi bạn mới ship qua mình vì mình ở TpHCM), tính tỉ giá dollar bao nhiêu?
Có gì mình thấy OK thì thứ 2 tuần sau mình đi chuyển khoản luôn :D.
29.9+4.9=34.8*1.04 (phí chuyển ngoại tệ)*20955 (tỷ giá 25/10)=760+30=790 (ship thẳng về nhà bạn luôn nhé)

3DS mới ra sao chai pin được mà có sẵn hả e.
Híc em cũng ko rõ nữa, em dùng sạc tàu để chuyển từ 110v --> 220v, tự nhiên tuần vừa rồi bắt đầu dở chứng sạc máy mà mãi ko thấy đèn tắt, thường thì em sạc 3h30 là đèn báo tự động tắt, nhưng giờ thì để cả đêm mà đèn đỏ vẫn sáng. Pin của em lúc chơi game NDS bằng Acekard 2i thì vẫn đc ~6h (chơi ở chế độ tiết kiệm pin, độ sáng thấp) mà ko hiểu sao quá trình sạc lại dở chứng thế, em sợ dùng về lâu về dài có vấn đề

aliviss

V.I.P Member
Bác chủ thớt hôm qua đi đâu mà mình pm yahoo ko thấy trả lời, thôi thì hỏi bác luôn trên này, báo giá hộ mình con nay khi về đến HN nhé, cảm ơn :) http://www.ebay.com/itm/J90-DC-UNIVERSE-YOUNG-JUSTICE-4-25-ROBIN-Figure-DYNAMIC-DUO-/160654139662?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item2567bba10e
nhiều khi yh nó đơ đơ nên ko nhận được tin nhắn.cái này để mình contact seller hỏi ship đảm bảo là bn nhé.

Híc em cũng ko rõ nữa, em dùng sạc tàu để chuyển từ 110v --> 220v, tự nhiên tuần vừa rồi bắt đầu dở chứng sạc máy mà mãi ko thấy đèn tắt, thường thì em sạc 3h30 là đèn báo tự động tắt, nhưng giờ thì để cả đêm mà đèn đỏ vẫn sáng. Pin của em lúc chơi game NDS bằng Acekard 2i thì vẫn đc ~6h (chơi ở chế độ tiết kiệm pin, độ sáng thấp) mà ko hiểu sao quá trình sạc lại dở chứng thế, em sợ dùng về lâu về dài có vấn đề
cắm thử ổ khác xem thế nào + cắm qua dock xem sao chứ pin 3DS còn lâu mới chai bọn Nin làm pin ổn lắm

cắm thử ổ khác xem thế nào + cắm qua dock xem sao chứ pin 3DS còn lâu mới chai bọn Nin làm pin ổn lắm
Ye em xài sạc 3DS 220v vừa mua hôm thứ 3 tại nhà anh ---> ngon lành luôn. Thanks anh nhiều :D

Anh ơi cho em hỏi em định đặt hàng 1 em Figure có giá tầm 30k Yen tại web Amiami thì khi về đến VN tổng chi phí giá trao tay là bao nhiêu ạ :D

aliviss

V.I.P Member
Cảm ơn bác. Bác cho em hỏi ship đảm bảo là ji thế, em thấy link này nó đề là free ship thì có nghĩa ko mất tiền ship đúng ko :myemo0111:
- đảm bảo là hàng về không bị mất + bị mất thì sẽ được đền bù.
- free thường là ko đảm bảo --> hàng có thể bị mất

ok, thế tầm mấy ngày thì về hả anh
có thể sang tuần a lấy hàng sẽ lấy luôn --> về nhanh thôi

Ye em xài sạc 3DS 220v vừa mua hôm thứ 3 tại nhà anh ---> ngon lành luôn. Thanks anh nhiều :D

Anh ơi cho em hỏi em định đặt hàng 1 em Figure có giá tầm 30k Yen tại web Amiami thì khi về đến VN tổng chi phí giá trao tay là bao nhiêu ạ :D
link đâu e để còn check xem có hàng hay không + ship ems hay ship thường

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN