Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
B cho mình cái giá nhé
mà chỗ b có hình thức giao hàng rồi nhận tiền ko, m ngại tìm nhà ngõ ngách lắm
nhà mình ngõ to cách mặt đường 100m. đi thẳng rẽ phải là tới chứ ko phải là ngóc ngách khó tìm đâu ^^ giá sc 500k/1c nhé. có nhận ship + thêm phí nếu ở trên mạn từ tây sơn => thanh niên/ tây sơn=> lý thường kiệt thì free..

Sang tuần là có RF4 rồi, bao giờ thì anh đặt giúp em?
bao giờ ra thì pm để a đặt nhé.

a có rồi còn gì :))

aliviss

V.I.P Member
http://www.play-asia.com/eiyuu-densetsu-sen-no-kiseki-paOS-13-49-en-70-3j0b.html
mình muốn ship cái này về , bạn cho mình biết là nếu ship thường và ship nhanh về là bao lâu và báo mình cái giá trong inbox nha bạn !
cả ship đảm bảo ~ 1670K ship thẳng về địa chỉ bạn. ship thường 2 tuần ship nhanh thì 1-3 ngày nhưg sẽ mất thuế với phí ship cao hơn

http://www.amazon.com/Incase-City-Backpack-Navy-CL55451/dp/B00E0196MI/ref=pd_cp_pc_2

Em muốn ship quả này về có được không bác, được inbox cho em nhé
quả này thì e bó tay rồi :D

BẮT ĐẦU MỞ ORDER POKEMON X Y A E NÀO CẦN THÌ QUA ĐẶT CỌC TRƯỚC 500K NHÉ. GIÁ DỰ KIẾN TẦM 950K

HIỆN TẠI THÌ CÓ KHOẢNG CHỤC BẠN ORDER RỒI
bác nhận gạch ko cọc ko? em ngại ra ngân hàng gửi tiền quá. hôm nào có hàng em qua nhà bác lây rồi đưa tiền luôn.

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Cho mình hỏi nhà bác ở đâu? Khi nào rảnh thì mình qua nhà bác đặt gạch PKM luôn, có thể là ngày mai :-?
Sau tự qua lấy game thì đỡ đc bao nhiêu tiền ship hở bác?

aliviss

V.I.P Member
bác nhận gạch ko cọc ko? em ngại ra ngân hàng gửi tiền quá. hôm nào có hàng em qua nhà bác lây rồi đưa tiền luôn.
pm inbox băng muốn mua + sdt nhé

Cho mình hỏi nhà bác ở đâu? Khi nào rảnh thì mình qua nhà bác đặt gạch PKM luôn, có thể là ngày mai :-?
Sau tự qua lấy game thì đỡ đc bao nhiêu tiền ship hở bác?
80 ngõ 100 tây sơn nhé. giá dự kiến tầm 950k nhé (giá về tới VN) còn bác qua nhà lấy nhé (ship ở đây là ship từ bên kia về chứ k phải ship nội địa VN bác nhé). trước khi qua sms nhé mình thường ở nhà từ sau 2h chiều

one piece red ko bit bao h có nhỉ có quả đấy chắc order bác
one piece red mới chỉ ra bản japan chưa thấy có lịch phát hành tiếng anh :D

Mình ở hcm oder thì bao giờ có hàng vậy...
tuần sau ngày phát hành game mới về vì nó ra ngày thứ 7 mà

mình order bản EU thì giá bao nhiêu vậy
giá cả ship + phí đặt hết 1450K nhé

Sửa lần cuối:

aliviss

V.I.P Member

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN