Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
Bác order cho em 1 cái circle pad cho 3ds nhé. Giá nhiêu bao cho em nhé. Em ở TPHCM . Cho em cái TK để chuyển tiền nhé ! Thanks Aliviss
chắc tầm 600K về VN nhé còn stk thì có ở post 1 rùi nhé

Combo 3ds xl + gw để chơi game hack giờ có không bác?
máy eng mà 4.5 new giờ chắc cũng phải hơn 5T chưa kể ship về + GW 1T5 (còn hàng used thì chắc chỉ kiếm đc máy JP)

cái kia nó chưa ship a đã mail hỏi nó rồi nhé. cái này thì total là 1530k (ship hết 23.15$)

kimtien300

Nấm nhỏ
Em muốn tìm ship 1con 3DS hệ Us về Việt Nam thì giá khoảng bao nhiêu anh???? Nếu hàng 2nd thì giá ntn khi về Việt Nam???

Sửa lần cuối:

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Mình muốn mua cái Circle Pad pro cho 3DS XL thì giá cả và thời gian nhận thế nào hả Aliviss ơi ?
Cho mình trả lời sớm nhé, cám ơn nhiều !

aliviss

V.I.P Member
Em muốn tìm ship 1con 3DS hệ Us về Việt Nam thì giá khoảng bao nhiêu anh???? Nếu hàng 2nd thì giá ntn khi về Việt Nam???
nên mua ở VN giá 2hand tầm 2t2-2t3 còn hàng hack được tầm 2t5-2t6 e ạ

A ơi cái nì về vn mình là bao nhiuthế?Em tính đấu lên 500k(QUÁ RẺ Ko Mua là ko dc)tính lun tiền ship,thuế má,tiền hàng...giùm em để tiện có gì nhờ a(http://www.ebay.vn/san-pham/nintendo-3ds-midnight-purple-handheld-system--ntsc--181372039906.html)
quá khó e ạ giá còn lên cao nữa cơ :D
anh cho em hỏi anh có nhận ship ở trang này không? nếu có thì giá bao nhiêu? em ở Đà Nẵng
http://www.ebay.com.au/itm/Pokemon-X-Nintendo-3DS-2013-USED-BUT-AS-NEW-/191121815148?pt=AU_PC_Video_Games_Games&hash=item2c7fbf766c
cái này ko ship về vn rồi e ạ

Mình muốn mua cái Circle Pad pro cho 3DS XL thì giá cả và thời gian nhận thế nào hả Aliviss ơi ?
Cho mình trả lời sớm nhé, cám ơn nhiều !
700k nhé

aliviss

V.I.P Member
sao ko chơi tamagochi japan nhỉ có màu nhìn đẹp hơn nhiều

ko ship VN nhé có thể tham khảo bên play-asia

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN