Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
Cái này bn bạn: http://www.superufo.com/products/psvita/PS_VITA_PS_Vita_1000_factory_refurbish_wifi_console.html
(Thấy trên trang có nhận ghi giá trị hàng hóa thấp để giảm thuế.)
đúng nhưng về VN thì hải quan sẽ truy theo giá trị máy bán tại VN nên đã có trường hợp mình order cho khách xong hải quan tính thuế tầm 1t hơn cái máy đó

ko thấy trả lời cái này dùm mình
ko ship VN nhé

Bạn cho mình hỏi cái này ship về là bao nhiêu vậy. Mình có mã bill để check không hay bạn xách tay về.

http://www.ebay.com/itm/Pokemon-Sapphire-Version-Nintendo-Game-Boy-Advance-2003-Pokemon-/321685112322?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item4ae5ed4602
mình mua nó ship về chứ xách về tn đc. mã bill có thể có nếu bạn trả thêm tiền ship bảo đảm cho nó thôi (giá cái link kia free ship là 600k nhé)

aliviss

V.I.P Member
Bác có ship ở web 1999.co.jp về đc không? Em muốn mua 1 vài bộ mô hình nhựa.
ship đc nhé bạn cứ gửi link mình check giá rồi báo bạn. ship nó có ship thường và ems

Mình nặng 60kg lấy size S hay M ta?Lấy đại size S đi,hỏi seller dùm mình là cái mặt nạ haloween này là vải thun co dãn hay vải thường nha Đức?Báo giá cho mình luôn
diễn tả bằng tiếng anh cái này hơi khoai nhưng chắc lag co dãn chứ vải thường sao chui nổi rách ngay :) mà chọn size m đi 50-60kg nó ghi là đội size m đó 600k

aliviss

V.I.P Member
ems thì nhanh cỡ khoảng 1 tuần nhưng dễ dính thuế, gửi thường thì 2-3 tuần hoặc có thể lâu hơn( ko đc bảo hiểm)

giá đay

phí ship thì mình order nó mới tính phí.sau khi ok tất cả thì mới thanh toán

theo như cân nặng của mấy món thì rơi vào tầm 6-700g e cứ nhìn bảng là ra

ship đc nhé bạn cứ gửi link mình check giá rồi báo bạn. ship nó có ship thường và ems

diễn tả bằng tiếng anh cái này hơi khoai nhưng chắc lag co dãn chứ vải thường sao chui nổi rách ngay :) mà chọn size m đi 50-60kg nó ghi là đội size m đó 600k
Có nhầm ko vậy Đức?Mình mua có 1 cái thôi mà,trên web giá nó ghi 9$ đô mà sao tới tận 600k vậy?

aliviss

V.I.P Member

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN