Nhập vai Nhật ký bỏ túi - My secret world

Cửa hàng game Nintendo nShop

enfalala

Nấm nhỏ

Bạn đang bắt đầu viết nhật ký ư ? Bạn sợ quyển nhật ký của bạn không đủ an toàn ư ? Bạn muốn mang nhật ký đi mọi nơi để ghi lại những điều hay và thú vị trong ngày ư ?
Đã có soft My Secret World để bạn có thể viết nhật ký và làm nhiều thứ hay ho hơn nữa.

Soft sử dụng theo hướng đặt dọc máy DS (thuận tay trái thì bó tay nhé). Soft do Imagine của Ubisoft phát triển, hướng tới phần đông người viết nhật ký là Nữ, nhưng Nam viết cũng được có sao đâu nhở ?
Nhật ký của bạn sẽ được khóa mật mã rất an toàn và có chế độ báo cáo cho bạn xem có ai đã cố mở nhật ký của bạn mà không biết mật mã không.

Hệ thống viết nhật ký rất hay, soft sẽ hiển thị bàn phím cho bạn, bạn có thể chỉnh kiểu chữ, màu chữ, và đổi kiểu bàn phím từ style PC sang style Mobile. Bạn cũng có thể trang trí hình nền trang nhật ký, thêm hàng trăm hình vui, emoticons.
Friendlist là một chức năng khá hay, bạn có thể thêm những người bạn của mình vào friendlist, tạo avatar cho họ, ghi thông tin về họ như họ thích ăn gì, nuôi pet gì, band yêu thích, phim yêu thích, sinh nhật, chòm sao...vv...

Ngoài viết nhật ký, bạn cũng có thể tìm hiểu bản thân mình qua mục trả lời câu hỏi trắc nghiệm và xem bói tương lai. Sử dụng thường xuyên, bạn sẽ unlock được nhiều chế độ mới và emoticons.

Download Link

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
tại sao thuận tay trái thì bó tay?
thứ này xếp giống như nịna gaiden dragon sword
tui thuận tay trái nhưng vẫn chơi dễ ẹt đó thôi

Cảm ơn bạn nhiều lắm nha! Games nàk Iu quá à! Hi
Cảm ơn nhiều nhiều.

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 07:59 AM ----------

Bạn ơi! Tớ down game về! Vô không được. Nó hiện chữ nè disk errcode=-82 la sao hả bạn? Làm sao cho nó chạy đây? Tớ mê game đó quá a!

Trước tớ kiếm được cái game như vậy nè!
Học được 5 thứ tiếng, Anh, Korea, Japan, China.....
Không nhớ. tớ mún dow lại mà không nhớ tên, Ai cũng tưng bik game đó, chỉ giùm đi. cảm ơn nhiều trước. pm YH! i_f_only@yahoo.com. cảm ơn nhiều.

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

He! Hên quá! thấy rồi. chia se với mọi người nè
http://games-engine.com/games/4593.html
học được nhiều lắm đó,

enfalala

Nấm nhỏ
Cái đó đã có người giới thiệu rồi, mà cái game đó đâu có giống game này, một bên là từ điển một bên là nhật ký mà.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN