Nhật ký huấn luyện viên

Cửa hàng game Nintendo nShop

25/3

thế là tan tành giấc mơ để có các pokemon gen cũ trên black rồi, kiếm đâu ra băng gốc đây trời ơi sao cuộc đời trạiner của kon quá khổ :((

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
hôm nay vừa đấu với 1 thằng đểu xài cả team Eevee như thế này: double team x5 + baton pass >> calm mind x4 + baton pass >> sword dance x3 + baton pass >> acid armor x3 + baton pass nguyên 1 vòng hax miss mình muốn điên đầu luôn @@. Cuối cùng trời phạt nó Weavile của mình crit 1 phát thế là cả lốc set up từ đầu trận đi đứt hết :)), rồi tự nhiên nó khùng lên chửi mình rồi ragequit =))

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
hôm nay vừa đấu với 1 thằng đểu xài cả team Eevee như thế này: double team x5 + baton pass >> calm mind x4 + baton pass >> sword dance x3 + baton pass >> acid armor x3 + baton pass nguyên 1 vòng hax miss mình muốn điên đầu luôn @@. Cuối cùng trời phạt nó Weavile của mình crit 1 phát thế là cả lốc set up từ đầu trận đi đứt hết :)), rồi tự nhiên nó khùng lên chửi mình rồi ragequit =))
ngộ ghê

à mà em tưởng là pkm black sẽ có list toàn bộ các pkm gen cũ khi mình chơi xong rồi mà? Lúc ấy sẽ có hơn 600 pkm mừ? Đi bắt lại là đc mà

ngày 18/7/2011
sáng thức dậy lên mạng tìm và sưu tập hình pokemon
xong rồi bật máy Gameboy Advance (giả lập) để chơi pokemon Sapphire :myemo0111:
không biết poke có như bên Ruby hay hem nữa
_em quyết định thu phục = dc con nấm và sói
phù,mai em kể típ

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Một lần nữa mình đã lại quay trở lại con đường nghiện ngập pokemon sau hơn 1 năm không đụng vào cái máy NDS...Lại vào đúng lúc sắp sửa thi học kỳ mới hết hơi chứ...

Kawaii

Super Princess Peach
- Các bạn ơi, nếu ai chưa thưởng thức bộ phim mới nhất của Pokemon là Movie 14 : "Victini và người hùng bóng tối: Zekrom" và "Victini và người hùng ánh sáng: Reshiram. Thì hãy ra các tiệm đĩa gần nhà mua nha ^_^ Kawaii mới mua nè. Mua đĩa về sưu tầm chứ hok thích download về ^_^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN