Những game hay sắp ra mắt trong tháng

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hipi01

Nấm bình thường
Bữa em có hỏi nhưng hok còn nữa anh ơi, không biết card eShop của 3DS nạp được hok ta !
tớ cũng chưa thử nạp point bao giờ , ngày trước mua máy thấy có sẵn point nên cứ download về , bạn vào box 3ds hỏi thử mấy anh em bên nước ngoài xem có nạp đc ko

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tháng 2 có Devil Survivor 2, tháng 3 có Pokemon gì đấy. Không giống mộc đế nhưng chắc cũng hay

Xin các bạn xem qua cái website này về game Yugioh! mới tên là Yu-Gi-Oh! ZEXAL World Championship 2012: Begining the Legendary Numbers. Khổ cái chỗ là Konami lập ra kế hoạch là sẽ làm game đó trên 3DS, nhưng còn mấy fans chơi DS Lite thì sao? Tại vì bảng game Yugioh! World Championship đầu tiên cho DS Lite là Yu-Gi-Oh! World Championship 2007, nhưng tại sao tới bảng 2012 thì lại là 3DS :((
Konami World Championship

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ha ha, thì phải thế chứ sao, chả lẽ cứ phát hành trên 1 hệ máy hoài sao phát triển nội dung hiển thị được, mí lỵ mấy anh lớn phải ưu tiên cho em út 3DS với chứ :))

Không biết trên 3DS có hiện quái đánh hoành tráng không ta, có là chộp liền.

zlinkz

Nấm nhỏ
Bây h ra quá ít games cho NDS , liệu năm nay games cho NDS đã đến kết chưa
, bây giờ chuyển hết sang 3DS rùi

Cái đó thì tui ko biết nữa, nhưng mà Yu-Gi-Oh! World Championship đã từng nổi tiếng trên DS Lite từ lâu rồi. Tại sao Konami lại làm trên 3DS. Buồn chán ghê, vã lại tui là fan chơi Yu-Gi-Oh! từ đó đến nay và vẫn tiếp tục chơi tiếp, trừ online thôi. Tại vì cần phải dùng credit card để mua DP and mua packs, đồ chơi, và quần áo cho con nhân vật của mình. Tự nhiên năm nay lại làm trên 3DS. No Fair! Konami! :((

cododien_9x

Nấm nhỏ
Cái đó thì tui ko biết nữa, nhưng mà Yu-Gi-Oh! World Championship đã từng nổi tiếng trên DS Lite từ lâu rồi. Tại sao Konami lại làm trên 3DS. Buồn chán ghê, vã lại tui là fan chơi Yu-Gi-Oh! từ đó đến nay và vẫn tiếp tục chơi tiếp, trừ online thôi. Tại vì cần phải dùng credit card để mua DP and mua packs, đồ chơi, và quần áo cho con nhân vật của mình. Tự nhiên năm nay lại làm trên 3DS. No Fair! Konami! :((
vậy thì bạn hãy dành dụm tiền mua 3DS để thỏa mãn niềm đam mê của mình:yahoo[1]:

yami123

Nấm nhỏ
^ Quá chuẩn.

Đang đợi thông tin của game đây. "Beginning the Legendary Number for Nitendo 3DS" <~~~ chắc game sẽ hoành tráng lắm đây. Exceed Summon + Synchro Summon hiển thị 3D chắc đã mắt lắm đây >:)
P/s: thanhmap4994 ở gần nhà anh Go2 tiện thể wa nhà gõ cửa kêu anh Go onl có tui gặp dùm hén :bleh[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ở gần thôi chứ đâu có biết nhà, ổng biết nhà tớ cơ, cần phone number k tớ đưa cho...., mà sao người biết nhà tớ ở gần nhà anh go2 :-?

Ai ai cũng biết là từ khi máy 3DS ra thì sẽ có nhiều games để chơi bằng 3D, nhưng Konami cũng phải làm game Yu-Gi-Oh! World Championship 2012 mới này trên DS chứ. Hình sẽ ko đẹp bằng như 3DS, nhưng cũng phải có game chơi trên DS Lite cho những người ko có máy 3DS nữa chứ. :no:

yami123

Nấm nhỏ
^ Yu-Gi-Oh! World Championship 2012 không xuất hiện trên DS cũng phải thôi, bởi vì năm nay sẽ ra bản cuối của phần 5D's vì thế không thể nào ra 2 bản Yu-gi-oh! trên cùng hệ máy trong một năm được (ý mềnh là thế @-)). Nếu bạn đam mê (như tôi và cũng như những fan khác) thì sao không dành dụm mua 3DS để thưởng thức thay vì than phiền game không có trên DS :no:

^ Yu-Gi-Oh! World Championship 2012 không xuất hiện trên DS cũng phải thôi, bởi vì năm nay sẽ ra bản cuối của phần 5D's vì thế không thể nào ra 2 bản Yu-gi-oh! trên cùng hệ máy trong một năm được (ý mềnh là thế @-)). Nếu bạn đam mê (như tôi và cũng như những fan khác) thì sao không dành dụm mua 3DS để thưởng thức thay vì than phiền game không có trên DS :no:
Thôi đừng có điên khùng mà là để dành mấy triệu ngàn đồng để 1 một cái máy 3DS, để dành dụm tiền mua cái khác còn có lợi hơn mua 1 cái máy mắc tiền mà cũng ko có lợi khi bạn ở tuổi 30. Hãy suy nghĩ một chút đi bạn ơi. :021:

yami123

Nấm nhỏ
^ Nếu thấy không có lợi thì khỏi phải mua, đâu ai ép. Mà bạn lại muốn chơi Yu-gi-oh! mà sao không mua 3DS lại phàn nàn làm chi khi 3DS vô dụng =>game sắp ra cũng là đồ vô dụng, thế thôi.

cododien_9x

Nấm nhỏ
Thôi đừng có điên khùng mà là để dành mấy triệu ngàn đồng để 1 một cái máy 3DS, để dành dụm tiền mua cái khác còn có lợi hơn mua 1 cái máy mắc tiền mà cũng ko có lợi khi bạn ở tuổi 30. Hãy suy nghĩ một chút đi bạn ơi. :021:
Chơi game thì kể cả 80t vẫn chơi đc:bleh[1]:, chẳng qua bạn có cảm thấy thực sự thích chơi game để bỏ tiền ra mua máy hay không mà thôi:em29:

Doon

nWriter
30 tuổi mà nói chuyện cứ như trẻ con ấy nhỉ.
Đúng là suy nghĩ của một người Việt Nam điển hình.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN