~~Ninja Gaiden Dragon Sword~~

Cửa hàng game Nintendo nShop

qwaszx91

Nấm nhỏ
nhìn cái sceen kia thì chắc hẳn sẽ có khá nhiều ninpo khác nhau,(có cái lốc xoáy trong ps3 nữa) thanh ds chắc có thể nâng cấp, nhìn nó phát sáng kìa

Mua game gốc dzìa chơi xong thì còn game mà mất máy =))

Tuy nhiên mình vẫn ủng hộ các bạn chơi game gốc, có thể sẽ chơi được ít hơn nhưng Vn sẽ ko còn bị mang tiếng xấu với bè bạn qt :)

troy28790

Banned
nó mà ko ra là cho đi lun cái DS.Nhìn thằng bạn chơi god of war trên PSP mà mún sôi máu,cả trò Smackdown nữa,cái trò nay trên DS chơi chán mà trên PSP chơi đánh rất đã.Hy vọng ninja gaiden sẽ đè phọt óc thằng kartos kia cho bõ tức.

Tui cũng đang định cho cái ds ra đi để rinh cái psp về , thấy cái GOW trên đó mà chảy nước miếng . Game hay trên ds toàn là ra tiếng nhật gòi cả năm sau mới ra tiếng anh chán muốn chết . Tui ko đụng tới cái ds khoảng 3 tháng nay gòi , mấy tháng nay đói game quá !

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Toàn game dc đánh giá khá tốt, điểm bị kéo lại ở phần ngắn quá: chơi từ 6-7 tiếng phá đảo :D 8,6 cũng khá lắm rồi, đợi thêm vài trang khác đánh giá và cụ thể là cầm chơi trên tay luôn mới bik dc >:D< God Of War PSP gamespot cũng đánh giá có 8,5 đ đấy thôi :D

chỉ nên tin tưởng vào cảm nhận của mình về game

gamespot đánh giá GOW như thế là chính xác gòi , game ra đến phiên bản thứ ba mà ko có thêm sáng tạo nào đáng kể thì đừng mơ đạt 9 điểm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN