Ninja Gaiden DS - Long Thần Chi Kiếm

Cửa hàng game Nintendo nShop

cảm giác sao khi chơi xong ninja gaiden dragon sword

gameplay phải nói quá tuyệt nhưng cánh chém còn hơi ít sau khi choi chế độ normal xong tui thấy cách giết trùm chưa đc cân bằng lắm có con dễ giết quá có con 10 mạng chưa xong nhưng qua đó tui đã tìm đc điễm yếu của từng con mấy bác ko giết dc con nào thì pót lên tui chỉ cho cách giết ko tốn 1 giọt máu ( sory quá lời )
mẹo khi đánh quái nà : chịu khó nhảy lên mà chém ngang qua tuy lau nhưng đỡ máu lém đó rất tốt khi chơi chế độ head ninja
đồ họa khỏi chê luôn ha chị tội cái không có phim chuyển cảnh mà chỉ có hình thôi[-( nhưng dù sao cũng là một game hay có thễ nói là ngang với god of war chain of olumpus của psp :clap2[1]: một niềm tự hoài cho ai đang có nds

khi chơi xong The Legend of Zelda,tớ thấy tiếc lắm vì chơi hết 1 game đỉnh cảm giác như ko có game nào hay hơn,hxhx,muốn có bản Ocarina of time trên DS để chơi hay remake lại bản Minish cap cũng đc :((,thèm lắm
NG tớ chưa chơi hết vì muốn chờ bản E nhưng đây là 1 game hay và hy vọng khi chơi xong cũng có cảm giác như khi chơi hết Zelda :D

hồi xưa tớ chơi Gaiden hết cả 3 phần luôn rùi :D có thể nói đây là game mà tớ thích nhất hồi bé ^^ chơi hết phần này phải lập tức chơi tiếp phần sau ngay :D

nhưng mà bây h để tìm đc hệ máy 4 nút + băng game có Ninja Gaiden quả là khó khăn. chơi riết PES, rồi game Offline, Online trên PC nhiều cũng chán. Thấy nhớ 4 nút, ko hiểu vì lí do gì, chắc là cả tuổi thơ ở trong đó nên lúc nào 4 nút cũng đc coi là game bất tử với tớ :D

à tiện đây có bác nào biết chỗ bán ko thì chỉ giúp tớ phát. xin cảm ơn nhiều ạh :D tớ ở Hà Nội :)

fly_us

Nấm bình thường
NES hay SNES mà 4 nút :|

nếu là NES HN thì ko biết, chư ở HCMC vẫn còn đầy, giá máy với băng + lại chưa tới 200K. Mà giờ chơi giả lập cho lẹ, DS giả lập NES tốt chán :x

Cyberhunter

V.I.P Member
Game này quả thật là rất đỉnh, mới vào xem mình chém mà cứ như pro.
Hồi mới chơi game này thấy ghiền quá cứ lấy stylus quẹt quẹt đến mòn :))
ps:Các bạn hạn chế lập topic trùng nhé, tớ nhập chung với cái cũ.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Ninja Gaiden hồi xưa nó không theo trường phái chặt chém, mà sao từ khi lên xbox nó lại phá tay cầm ghê thế nhỉ :)).
@milivista: Ra Bách Hóa Tổng Hợp trên đường Giảng Võ đấy cậu, rất nhiều băng tha hồ chọn, chỉ sợ tình trạng "treo đầu dê..." thôi :">

Bác nào có save file của đoạn đầu gặp ông già ngủ gật mà đánh thức ổng rồi cho giả lập No$gba ko, cho em xin một cái (xin rồi mà sao ko ai cho hết vậy). Cám ơn mấy bác hảo tâm nhiều !!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN