Ninja Gaiden DS - Long Thần Chi Kiếm

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Bạn chờ nó lùa mình xong thì lao vào chém ( hoặc nhảy rồi chém liên tiếp ). Tốt nhất là ko tham đánh giữ máu xong đỡ rùi lăn ra xa. Cứ thế cùng lắm chết 2 lần thôi là giết được :)).

P/s : Đọc Việt Game tháng 5, NGDS đc chấm 8.5 mà trong khuyết có ghi là thời gian chơi gắn ( cái này hơi đúng vì mình beat trong 6h30' ) và game có phần hơi dễ ---> ko hiểu người viết chơi phần Hard mà beat game chưa :(. Chơi hard beat game thì ít cũng 8h ;;) )

Tớ chưa chơi phần hard, nhưng phần easy thì thấy cách đỡ nhất để xử mấy con boss là chạy, lăn liên tục và bắn tên. Lúc nào rảnh hoặc nó ngã xuống thì dùng tuyệt chiêu 1 hồi là chết ngắc à. Mà đúng như Ashey nói, đừng tham đánh, quan trọng là giữ máu nhá :D

Cyberhunter

V.I.P Member
Bạn chịu khó lật mấy trang trước ra xem, nói nhìu lần rồi :|, mình thì lộn vòng vòng để né đòn, gần cuối né đòn cuối của nó rồi chém thôi.

troy28790

Banned
trời cái con rồng cuối nhìn to vật vã vậy thui chứ yếu xìu
tớ đây chỉ cần 1 mạng
thế này nhé:
đầu tiên khi nó bay thì móc súng(cung nổ ý mà) ra bắn cho nó banh nhà lun,chú ý né khi nó phung lửa nha,phun 3 lần liên tiếp rùi nghỉ,rùi lại phun
sau 1 hồi cho nó ăn kẹo đồng thì nó sẽ té
lúc này bay dô chém như chưa bao giờ được chém,chú ý đừng đứng quá gần nó sẽ cắn cho mà lòi phèo
have fun......

hồi trc chơi trò này nhầm cái con fiend trc con final boss thành final boss thế là lên đây hỏi tùm lum, nghe xong chả hiểu lên xem FAQ mình xem cái cuối cùng ko ngờ cũng giết đc, còn final boss lần đầu nó nằm rồi đi vào gần 1 phát vào mồm, xong đời em lần sau thì đã có món thịt rồn ăn

sau khi lên chỗ ông già , ông cho cái bì kíp fire ball , mình diệt hết đám ở đó rùi , nói chung là mình cứ đi quanh mà ko thấy thằng nào để giết hết . Xuống cái hố thì nó kiu đi cứu dân làng trước . Gặp cái mạng nhện thì ko phá dc . Rồi hình như co' cục đá chặn đường nữa :((

vodoi_em

Nấm nhỏ
sau khi lên chỗ ông già , ông cho cái bì kíp fire ball , mình diệt hết đám ở đó rùi , nói chung là mình cứ đi quanh mà ko thấy thằng nào để giết hết . Xuống cái hố thì nó kiu đi cứu dân làng trước . Gặp cái mạng nhện thì ko phá dc . Rồi hình như co' cục đá chặn đường nữa :((
he he! Mạng nhện xài fire ball đốt nó đi là xong.
Còn ở chapter 3 có cái sét rồi thì đánh vào hòn đá

troy28790

Banned
game này rất dễ đó bạn,chỉ khó lúc đầu,còn lúc sau thì cứ đi 1 đường thằng chả phải mệt óc đâu

fly_us

Nấm bình thường
xài cái fireball phá mạng nhện, sau này có sét thì phá cục đá... vụ này nói cả chục lần là ít nhất rồi 8-}

87519533

nWriter
Ai tốt bụng giúp cái,em đi tới chap 2 thì tới cuối map có cục đá bây giờ phải làm sao đây
Nếu cục đá không phải là kết thúc map thì ở đâu đây ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN