News Nintendo 2DS - Vâng bạn không nhìn nhầm đâu !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Có ai mua hay không thì đợi tới lúc nó ra sẽ có trong bảng tổng hợp doanh số hàng tuần thôi, khỏi cần phải suy đoán lung tung :-j

cena2008

nWriter
thì ai có 3DS rồi mua con này về làm gì, trừ những người muốn sưu tập. Như nhà sản xuất đã nói là máy nhắm vào người dùng trẻ em 6 tuổi trở xuống mà

rock

Nấm bình thường
hờ hờ, mình đang ở VN mà các bác cứ nói như nước mình đang là thị trường mà nintendo nhắm vào vậy, nintendo dựa vào bản mật độ dân số các nước, già trẻ lớn bé ra sao, ý kiến của khách hàng như thế nào ..v..v thì người ta mới quyết định làm sản phẩm mới chứ không tự nhiên đùng 1 cái quăng cái máy mới ra đâu :D

anminh

Nấm bình thường
Thấy Nin hết ý tưởng rồi thì đúng hơn.
Không thể ra 4DS được vì kĩ thuật, cũng không thể ra 3DS Lite vì quá mỏng, Không thể ra 3DS XLL vì hại mắt, không thể ra 3DSi vì còn quá sớm nên cuối cùng chỉ còn 3DS fat là chưa làm nên họ làm luôn thành 2DS cho tiện.

rock

Nấm bình thường
ohm, tùy người nghĩ thôi, dù sao cũng mong nintendo ngày càng thành công với các sản phẩm của họ
mà mình đang thảo luận mà nhỉ, nên mình xin nhận xét về 2ds như sau:
-thiết kế khá đẹp, giảm được lực khi cầm và nằm, tạo hiệu ứng về độ bền cao
-lựa chọn màu và chất liệu vỏ phù hợp với độ tuổi đối tượng: 3ds và xl thích hợp cho người lớn vì nó bóng bẩy, sang trọng, còn 2ds thì như những sản phẩm đồ chơi khác của trẻ em + thích hợp cho người thích hoài cổ hoặc có ấn tượng sâu sắc về các hệ máy đời trước
-giá rẻ (mặt bằng là máy mới, không so second)
-thời điểm khá phù hợp để đáp ứng cho những người không mặn mà với 3ds nhưng lại khoái pokemon

khuyết điểm thì tùy mỗi người, riêng mình nó chưa có khuyết điểm gì vì chưa cầm tận tay

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Nếu mà 2 cái này ra cùng lúc thì tui sẽ chọn 2DS ngay chứ không phải 3DS. Tui không thấy 3D có gì hay cả, chẳng bao giờ vác máy ra ngoài đường, lại nghèo nữa, 2DS là sự lựa chọn hoàn hảo :-bd

Key_blade

Thành viên lâu năm
Nếu mà 2 cái này ra cùng lúc thì tui sẽ chọn 2DS ngay chứ không phải 3DS. Tui không thấy 3D có gì hay cả, chẳng bao giờ vác máy ra ngoài đường, lại nghèo nữa, 2DS là sự lựa chọn hoàn hảo :-bd
công nhận,3D của 3DS góc nhìn hẹp quá,liếc sang 1 phát là mất 3D @@

NintendoSG

Nấm nhỏ
Thấy Nin hết ý tưởng rồi thì đúng hơn.
Không thể ra 4DS được vì kĩ thuật, cũng không thể ra 3DS Lite vì quá mỏng, Không thể ra 3DS XLL vì hại mắt, không thể ra 3DSi vì còn quá sớm nên cuối cùng chỉ còn 3DS fat là chưa làm nên họ làm luôn thành 2DS cho tiện.
Có thể là bạn ko thích 2DS, đó là ý kiến riêng của bạn.
Nhưng cái kiểu phán như thánh thế này sẽ khiến người khác khó chịu đấy.
Mình thì thấy Nin ra mắt 2DS chỉ là để dòng 3DS thêm phong phú và chiều lòng các fan nhỏ tuổi. Ngay từ đầu 2DS ko xuất hiện cũng chẳng ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới.

wata

Nấm nhỏ
thật ra thì kích thước em nó khá dễ thương cho một người trên 6 tuổi đấy chứ 8->,tiện nữa là có lỡ đạp lên thì 1 là hư 2 là ko, khỏi lằng nhằng gãy đôi mắc công đem sửa như 3ds [-X

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN