Nintendo 3DS có hàng tại NVN Shop, giá 4,300,000 VND màu xanh

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
giá xuống bất ngờ a cũng ko biết. hic... a cũng ém dữ lắm mới nhập đợt trc cho kịp ngày khai trương chứ vẫn đợi giá hạ. h giá đã xuống ae có nhu cầu múc ngay đi \m/

E đang có đủ lúa mua một lúc 3 con 3DS với giá này\m/ nhưng đang bận hẹn hò với iPad 2 đợi tháng 6 mà iPad 2 vẫn đắt hoặc chán thì mua 3DS + tất tần tật pk cho em nó luôn

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
3DS hiện tại giá đã down rất nhiều vào hôm nay và sẽ giữ mức ổn định. Hiện tại NVN Shop báo giá 3DS

Đen: 6.650.000 VND
Xanh: 6.750.000 VND

Màu đen hiện tại có sẵn, màu xanh thì tối mai sẽ có hàng nhưng số lượng chưa nhiều nên ưu tiên anh em có nhu cầu đặc cọc trước.

Đặc biệt chương trì tri ân khách hàng, khoản giữa tuần sau có đợt phụ kiện mới về, kính mời tất cả khách đã mua 3DS tại Nintendo Vietnam Shop đến shop để nhận miếng dán màn hình 3DS miễn phí! (chỉ áp dụng đối với khách mua từ 2/4 - 6/4 thui nhe!).

Do hàng tặng nên NVN Shop không ship đi được, khách hàng tỉnh thông cảm. Nhưng nếu các bạn mua phụ kiện nào khác tại NVN Shop và ship về thì mình cũng sẽ gửi kèm miếng dán màn hình đó theo tặng các bạn.

Thân,

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hay lém, Admin ưu ái các khách hàng đợt đầu thế này thì còn gì bằng :rolleyes[1]:

Vậy mình order 1 Strong case nhé Admin (nhớ gửi kèm miếng dán :bleh[1]:)

.........Mà theo kinh nghiệm các bác thì silicon hay strong case ngon hơn nhẩy?? Mình hơi phân vân .....

Hay lém, Admin ưu ái các khách hàng đợt đầu thế này thì còn gì bằng :rolleyes[1]:

Vậy mình order 1 Strong case nhé Admin (nhớ gửi kèm miếng dán :bleh[1]:)

.........Mà theo kinh nghiệm các bác thì silicon hay strong case ngon hơn nhẩy?? Mình hơi phân vân .....
Case trong đi bạn, mình cũng định cuối tháng lấy lương part-time mua cái case trong, sạc 220v vs cái pk gì ý quên tên rùi double pin cho 3ds :myemo0111: Tiện thể lấy miếng dán lun \m/

Ngon thật, chỉ trong có mấy tiếng mà giá down liên tục thế này thì....:myemo0111:
Ủng hộ NVS nhiệt tình, kiểu này shop sẽ phát triển lắm đây \m/

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Case trong đi bạn, mình cũng định cuối tháng lấy lương part-time mua cái case trong, sạc 220v vs 1 game nữa :myemo0111: Tiện thể lấy miếng dán lun \m/
Ừm... cũng có lý, nhớ lúc mua con DS fat đời đầu kèm cái bao silicon, phần thân máy không có bao silicon bao bọc bay màu hết trơn, gỡ ra nhìn như con cầy ghẻ, không biết nước sơn xịn của 3DS có bay không nhỉ??

Cái sạc 220 mình mua kèm máy luôn rồi, chỉ chờ game SF về là lượm thôi. À, đợt hàng này Băng 3DS có rẻ hơn không admin?? Tầm 500-600 rất đẹp :bleh[1]:

buta_buta

Nấm bình thường
Giá tốt quá, NVN shop có khác :x. Tớ nghĩ giá đến thế này là cùng, ổn định rồi đấy, anh nào có tiền thì vớt ngay đi \:D/.
Nhìn giá thế này mà vẫn không có tiền mua, phận học sinh bi đát quá :cry[1]:.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Ngon thật, chỉ trong có mấy tiếng mà giá down liên tục thế này thì....:myemo0111:
Ủng hộ NVS nhiệt tình, kiểu này shop sẽ phát triển lắm đây \m/
Nintendo VN Shop luôn sẵn sàng down giá sát sàn khi lấy dc giá tốt cho anh em. Đợt này giá giảm khủng nên 1 số ng` cọc trc hàng về giá giảm vẫn dc trả lại tiền dư ra :D tình hình phụ kiện sẽ dc liệt kê ra vào giữa cuối tuần sau ^^

giá 3ds hiện tại là rất tốt rồi \m/

dù chưa mua nhưng thấy cửa hàng down giá nhiệt tình + phục vụ tốt nên ủng hộ hết mình. CHúc cửa hàng làm ăn phát đạt. Có ship máy ra HN ko hả Bảo ơi?!

cầu cho giá không tăng lai... đầu tháng 5 mới có tiền mua... =.=
ai cầm máy rồi cho em hỏi màu đen vs màu xanh màu nào đẹp hơn dzạ =.=

warriosbest

Banned
cầu cho giá không tăng lai... đầu tháng 5 mới có tiền mua... =.=
ai cầm máy rồi cho em hỏi màu đen vs màu xanh màu nào đẹp hơn dzạ =.=
cosmo black chứ ko phải là màu đen đâu

muốn nổi thì xài màu bắt mắt - muốn sạch thì sài cái cosmo black - nhưng nói chung màu nào cũng đc - cuối cùng mua phụ kiện lắp vào là xong =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN