Nintendo 3ds, đã xuất hiện, nhưng...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thíc Wii hay 3DS hơn ? HIC HIC

• Nintendo Wii

Bình chọn: 11 9.6%
  • Nintendo 3DS

Bình chọn: 91 79.1%
  • Nintendo DS XL

Bình chọn: 6 5.2%
  • khác

Bình chọn: 7 6.1%

• Số thành viên bình chọn
    115
Nintendo 3DS đã ra như các bác đã thấy . Nhưng liệu ... nó có ăn đứt dc Nintendo Wii hay không ? Em rất băn khoăn Wii hay 3DS

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
câu trả lời hiển nhiên quá rồi, 1 bên là handheld còn 1 bên là console, làm sao mà so sánh được :|

tình hình hiện tài thì cứ Wii thôi, đến lúc 3DS ra rồi chờ có FC cho máy cũng cả năm, lúc đó cũng đủ tiền mua thêm 1 máy 3DS rồi :x

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn Luigi đây đang dùng 3DS đấy, nếu bạn ở HN thì có thể qua nhà bạn ấy xem thử máy theo giờ ^^

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Sao lại đem 2 hệ máy cùng của Nintendo ra choảng nhau thế kia, cái gì của Nintendo cũng khoái hết :))

honquoc

Thành viên lâu năm
không biết có ai xem video này chưa nhỉ. Nó thể hiện bản chất rất thật của chiếc máy này đấy, mình thích nó cũng vì điều đó . Link

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

Và đây nữa http://www.youtube.com/watch?v=EzkM5qfRnnE&NR=1
cái đ1o thì mọi người xem lâu rồi là ảo do fan làm thôi còn 3ds thực sự thế nào thì chưa biết đc cằm tận tay mới biết đc ..........vì 1 phần chỉ do người ta nói lại 2 là chưa có camera nào quay đc hiển thị 3ds của 3ds nên chúng ta ko biết độ 3d của nó thế nào đợi ra rồi mua 1 em thì mới biết đc

Luigi's number

Nấm nhỏ
cái đ1o thì mọi người xem lâu rồi là ảo do fan làm thôi còn 3ds thực sự thế nào thì chưa biết đc cằm tận tay mới biết đc ..........vì 1 phần chỉ do người ta nói lại 2 là chưa có camera nào quay đc hiển thị 3ds của 3ds nên chúng ta ko biết độ 3d của nó thế nào đợi ra rồi mua 1 em thì mới biết đc
độ 3d của nó chỉ là cho mình thấy chiều sâu rông của nó thôi:|

Luigi's number

Nấm nhỏ
ủa mình tưởng 3DS năm sau mới ra chớ sao ra sớm vậy????????cho mình hỏi giá nó bao nhiêu vậy????
cái này không nói trước được vì sợ một số người thấy nó rồi thì mất hay và không còn trông chờ vào 3DS nữa:-$ nên có bảo tui 3DS ladora thì tui cũng phải chịu thôiB-(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN