Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
dụ ghê gớm...có game mua bằng coin dc nhé....
Không có game nào mua được bằng coin trong máy 3DS hết, chỉ có 1 hoặc 2 game mua được bằng coin ở Club Nintendo thôi ( 1 hay 2 game này thay đổi mỗi tháng)
Coin trong máy 3DS chỉ để mua mấy thứ đồ ảo trong game trong máy thôi :)

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
coin để làm gì thế e mua re về nó tặng cái thẻ coin gì ý mà nạp sao hả các bác
coin để mua mấy game hoặc đồ chơi (chỉ ship bên us) trên club,muốn nạp coin thì tạo một acc trên club.nintendo.com rùi lấy mã trong cái tờ giấy tặng kèm game điền vô là xong:rolleyes[1]:

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
thì game đó dành cho 3DS mà :mellow[1]:nhưng thuộc dạng mini game cơ,game thấp nhất là 100 coin, thường thì 150 coin và nhiều nhất là 200 coin :rolleyes[1]:

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Khi bạn mua mấy game 3DS,DS,Wii thì mỗi game sẽ kèm một cái phiếu có một mã PIN như bạn thấy trong băng RE:E đó,bạn lên club đăng nhập vào rùi điền mã PIN đó vô.Trung bình mỗi game 3DS,DS thì khoản 30 coin còn game Wii thì nhiều hơn thì phải :)Xong rùi bạn trả lời cái survey của game đó để nhận thêm coin khuyến mãi (mua game nào thì mới nhận được coin khi trả lời survey game đó)
Hoặc khi bạn mua game trên eshop,DSiware thì cũng lên club nhận coin.Cái này thì hình như bạn phải đăng nhập tài khoản club trên eshop trước thì phải :-?
Bây giờ bạn lên club điền cái mã PIN sau máy 3DS ấy vào để nhận 160 coin nha :rolleyes[1]:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
^ không phải game nào cũng có cái PIN này nhé. Chủ yếu là những game của Nintendo thì có thôi. Còn như của Square Enix thì chẳng bao giờ có đâu. Game tiếng Anh, chơi trên máy US được nhưng nếu là sản phẩm bán ở thị trường Malaysia hay Sing này nọ cũng không có cái thẻ đó luôn. :)) Nên còn phải tùy nguồn hàng game nữa. :))

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Game tiếng Anh, chơi trên máy US được nhưng nếu là sản phẩm bán ở thị trường Malaysia hay Sing này nọ cũng không có cái thẻ đó luôn. Nên còn phải tùy nguồn hàng game nữa.
Kì vậy anh Abra,em tưởng cùng một game thì phải có như nhau chứ sao thị trường này có, còn thị trường khác lại không nhỉ :-?

ansonhai

Thành viên lâu năm
Mình vừa nhận được Notification về panel mới trong Mii Plaza. Chỉ cần vào Puzzle Swap là sẽ được 1 mảnh của panel mới: Mario Tennis Open. \m/

kg hiều sao mình đang ký tài khoản trên club,nintendo hoài mà kg dc,cứ điền thông tin xong hết bấm nút done là nó im ru luôn.....bị hoài,rồi khi làm lại thì cái user name chưa đăng ký dc lại kg làm dc nữa....mình để lên đây cái mả pin của mình ai tốt giúp đăng ký giúp mình với xong rồi cho mình cái acc mail minh la nhoc_soro@yahoo.com

hung9311

Nấm nhỏ
kg hiều sao mình đang ký tài khoản trên club,nintendo hoài mà kg dc,cứ điền thông tin xong hết bấm nút done là nó im ru luôn.....bị hoài,rồi khi làm lại thì cái user name chưa đăng ký dc lại kg làm dc nữa....mình để lên đây cái mả pin của mình ai tốt giúp đăng ký giúp mình với xong rồi cho mình cái acc mail minh la nhoc_soro@yahoo.com
Bị y như bạn này:em23:

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
^
Được mà, lúc trước mình bị tình trạng giống hai bạn trên khi tạo acc club ngoài tiệm net nhưng khi dùng ultrasurf thì lại được:rolleyes[1]:
P/s:Nãy lên tạo thử hai acc:một acc dùng ultrasurf để đổi ip còn acc kia thì không đổi gì cả => kết quả là hai acc ok 8-} (Mình dùng mạng FPT)

ansonhai

Thành viên lâu năm
Club Nintendo America đã cập nhật các game có thể đổi bằng coins cho 3DS trong tháng 5:

3D Classics: Urban Champion (150 coins):

Art Style: PiCTOBiTS (150 coins):

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN