Nintendo 3DS Swapnote/ Letterbox

Cửa hàng game Nintendo nShop

Add mình nào, friend code của mình ở dưới chữ ký nhá! Ai add mình rồi thì vào profile của mình pm cho mình phát. Mình sẽ add hết các bạn ở trước reply này của mình ;)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Add Tony rồi nhé, còn mỗi Cris và tikhung chưa thấy add lại :)

He he, gửi 2 tấm art chưa thấy anh em hồi âm gì hết vậy ta?

viking3

Nấm bình thường
Sau khi Swap Note unlock phần cho phép mình mua thêm một loạt stationery với giá là 5 play coins/cái xong thì tiếp theo sẽ có gì để unlock vậy mọi người???

Sao minh vào cái SWAPNOTE này chả thấy có gì ngoài việc vẽ vời vậy nhỉ,híc

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

FC của mình là 3952 7324 5283 nhe

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
nhấn vô cái nút mũi tên chỉ xuống -> setting -> chỉnh tất cả thành yes hết. Spotpass thành yes mới gửi với nhận được :yahoo[1]: .

nhocson

Nấm nhỏ
nhấn vô cái nút mũi tên chỉ xuống -> setting -> chỉnh tất cả thành yes hết. Spotpass thành yes mới gửi với nhận được :yahoo[1]: .
nhưng nó kêu tạo spotpass gì đó em làm xong thì kêu vô email coi code nhập vô 3ds nhưng em có thấy gì đâu có ai ko giúp em với:em25::em25:

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
nhưng nó kêu tạo spotpass gì đó em làm xong thì kêu vô email coi code nhập vô 3ds nhưng em có thấy gì đâu có ai ko giúp em với:em25::em25:
đâu có cần nhập code gì đâu. Vô setting chỉnh thành yes nhất là cái spotpass, nó sẽ kêu nhập ngày tháng năm sinh vô. Nhập vô rồi đợi chút là được :rolleyes[1]:.

Chỉnh thành yes hết thì nhấn vô write a note, ghi gì đó vô. Rồi save lại, là nó sẽ hiện nút send. Muốn gửi thì nhấn send via spotpass.

Muốn check thư mới thì nhấn vô cái mũi tên rồi chọn spotpass delivery gì đó. Nó sẽ kiểm tra xem có thư nào chưa gửi thì gửi, có thư mới thì nó sẽ down về :read:.

Nhớ là có wifi mới gửi với nhận note được :beach[1]:

nhocson

Nấm nhỏ
do trí tò mò và trình độ tiếng anh tệ nên em đã lỡ bấm format máy
nhưng tệ hơn seo jờ em ko vào e-shop dc mặc dù internet 3 gạch và những ứng dụng có liên wan đến internet nữa :bye2[1]:vậy máy em có bị trục trặc gì ko mấy bác
FC ở dưới là FC cũ FC mới là 3566-2213-3928

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN