News Nintendo công bố mẫu máy Nintendo 3DS LL (XL)

Cửa hàng game Nintendo nShop

htduy

Nấm nhỏ
KHông biết về VN giá nhiêu nhỉ, 5 triệu chắc là ổn.
mình nghĩ thời gian đầu phải từ 5tr5 - 6tr :">

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

mình ở New Zealand, thuế xong xuoi hết là 12% (thuế của US), ship qua đây thêm $10 nữa, còn với mặt hàng dưới $400 New zealand kg đánh thuế^^
sao không mua EU có liền :myemo0111:
pre-order bên Bestbuy sau thuế hình như là $216.49 nhưng mình phải mất thêm phí dịch vụ gửi về VN chắc cũng 5tr mấy

kelvin8652200

Pen Warrior
mua us đó kelvin à, đừng mua eu :x
:rolleyes[1]:thì mua rồi, mua màu red x black, thành giá là khoảng $250~$260 (thuế là hết $30 rồi), haizzzz, đi đứt 2 ngày lương:sorry[1]:, hồi trước mình mua 3ds đời đầu cũng bay đứt hết $280, 10 game 3ds cũng bay mất tầm $300 (1 số game 2nd hand), psvita cũng nuốt của mình $250, thẻ nhớ 16gb $60, 1 game thêm $40 nữa....arg....chuẩn bị cạp đất mà ăn rồi:yahoo[1]: (nhưng mà phải công nhận Nin khiến mình nghèo nhiều hơn sony:em33:, cũng may là mấy game đỉnh của Nin như Fire Emblem, Pros. Layton, FF: bravery default chưa ra chứ nếu không là cap đất thần công phần 2 rồi:cc_surrender[1]:

TiểuLong

Nấm nhỏ
:rolleyes[1]:thì mua rồi, mua màu red x black, thành giá là khoảng $250~$260 (thuế là hết $30 rồi), haizzzz, đi đứt 2 ngày lương:sorry[1]:, hồi trước mình mua 3ds đời đầu cũng bay đứt hết $280, 10 game 3ds cũng bay mất tầm $300 (1 số game 2nd hand), psvita cũng nuốt của mình $250, thẻ nhớ 16gb $60, 1 game thêm $40 nữa....arg....chuẩn bị cạp đất mà ăn rồi:yahoo[1]: (nhưng mà phải công nhận Nin khiến mình nghèo nhiều hơn sony:em33:, cũng may là mấy game đỉnh của Nin như Fire Emblem, Pros. Layton, FF: bravery default chưa ra chứ nếu không là cap đất thần công phần 2 rồi:cc_surrender[1]:
Chỗ bang bạn mua thuế đắt quá nhỉ :-? ,chỗ Florida thuế có 7% à,nếu mua 3DS XL thì có ~$212-$214 ,mà công nhận bạn chịu chơi thiệt,mình còn đang để tiền mua Wii nữa là,chơi chùa không đã =))

lynghn3ds

Nấm nhỏ
haha... mấy bạn ko thích cái vỏ của 3DS XL , chê nó ko bóng như 3DS, giờ có cái case trong suốt gắn vô, nhìn khá bóng đây\m/ , Like bé này rồi:myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN