News Nintendo công bố mẫu máy Nintendo 3DS LL (XL)

Cửa hàng game Nintendo nShop

kelvin8652200

Pen Warrior
ôi trời, lại bị cái tình yêu sét đánh nữa rồi, thế nào rồi cũng ngồi tương tư em này nữa..... darn you big N, always know how to make N fan go crazy....cái này mà chơi MH thì phê phải biết, hay chơi máy cái game kinh dị như RE ấy nhỉ:D

honquoc

Thành viên lâu năm
thì chơi game 3ds đc rồi còn game ds thì chơi trên ds hoặc 3ds thường
Ko bán 3ds ma 2mua thêm cái XL vì ở nhà có 2 anh em lận hihi.

shenlong213

Thành viên lâu năm
ôi trời, lại bị cái tình yêu sét đánh nữa rồi, thế nào rồi cũng ngồi tương tư em này nữa..... darn you big N, always know how to make N fan go crazy....cái này mà chơi MH thì phê phải biết, hay chơi máy cái game kinh dị như RE ấy nhỉ:D
Cứ tưởng tượng màn hình đã to như thế này, bật maximum 3D lên nữa thì nó dãn màn hình ra thì nhìn đã phải biết :x. Nhìn không bóng bẩy bằng máy 3DS cũ nhưng được cái là pin rất trâu, đi với màn hình to và sáng

ansonhai

Thành viên lâu năm
Mình thì thích kiểu matte finish thế này hơn là kiểu bóng như 3DS đời đầu hay PSP với Vita. Bóng nhìn qua thì đẹp nhưng dùng thì dính vân tay thấy ghê :))

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Trời phải công nhận là phê thật đấy !!!! Nhưng phải nói thật là mình thix cái màn hình màu đen của bản 3DS cũ hơn =.= !!!!!! Bản mới này ko còn màu bóng nữa mà là màu nhám luôn rồi. Giống DSi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Phải mua thôi, chia tay 3DS lite vậy =]] !!!!!!!!!!

Có tiền là quất luôn, xem 3D phải màn to mới sướng =))
Với cả bố mẹ cũng bắt phải mua có màn to không thì sợ hỏng mắt, nhất là khi nó có 3D thì phải màn to =))

phuc47

Nấm nhỏ
ủa máy không có thêm cái circle pad thứ hai à thế thì làm sao mà chơi monster hunter được:em25:. Phải chi thêm luôn cho rồi, cải tiến thêm màn hình bự thì đã thật vậy là tốn thêm tiền mua máy nữa nhưng Nin cũng nên có thêm cải tiến cái circil pad, chứ không lại phải mua thêm thiết bị mới. Máy mới sắp ra cũng cùng hưởng ứng với tin vui với mọi người:yahoo[1]:

honquoc

Thành viên lâu năm
Mình nghĩ ko có cái circle pad 2 là vì:
- Giá máy sẽ rất cao vì 2 màn to rồi nếu thêm cái đo vào giá sẽ tăng .
- Thêm vào thì phải thiết kế mainbo rồi cấu trúc nữa sẽ tốn thời gian tiền bạc hơn ( có lẽ như vậy ).
- Sẻ có circle pad xl ( ko biết gắn vào tay cằm hết đc ko t a???)

Cũng mừng là thay đc lớp vỏ bóng với thanh màu bạc sau lưng

Tuy vậy vẫn hok qua đc tình yêu DSi của mình :">

@^: chắc để tạo sự thuận tiện khi dùng thay tay cầm WiiU đây mà :myemo0102:

Nintendo thật bít làm tiền mọi người :myemo0138:
Hơi thất vọng vì ko kèm theo C-pad thứ 2 và bản US chỉ có 2 màu. Nhìn cái silver rất mạnh mẽ, thích quá \m/

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Nếu mà nintendo thêm cái circle pad vô luôn 3ds LL, thì cái đống circle pad Nintendo sẽ khó bán được. Nên nintendo làm vậy thì mới ko bị lỗ.
Cũng giống như cái nút tròn trong bản thiết kế mẫu của 3ds ban đầu giống màu máy, nhưng khi bán ra chỉ có nút màu trắng. Vì làm 1 màu thì sẽ dễ thay linh kiện hơn :em11:.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
3DS Aqua Blue mới mua nhìn vẫn còn rất đẹp. Máy mới ngoài thiết kế ra có cải tiến gì nữa nhỉ? Mà sao Nintendo không có chương trình đổi máy cũ lấy máy mới? Nếu có là mình tham gia nhiệt tình. :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN