Nintendogs - All Ver

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Các game này cũ rồi mà bạn :).Tuy thế bài viết vẫn khá có ích.Mà trang này down thế nào ấy nhẩy :|.Bạn nên có thêm vào ss nữa :D.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Es nói chuẩn, trò này cũ lắm rồi :(. Có post thì post link khác nhé. Mình mới edit bỏ usercash và link trực tiếp tới chỗ download ( vì bạn ko biết nên ko sao ) :D

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Dalmatin hay,chó stats cao ;).Mỗi tội là...các phiên bản này hơi mất thời gian,nói mãi chó cứ như điếc ấy :|.
@Anh Ashey:Bây giờ em có biệt danh giống espeon à :)).Mà sao hôm đi off về nhà lại quên DS chứ ;)).Suýt thì đem làm prize cú mkds :)).

junior1506

Nấm nhỏ
chả hiểu nintendogs gì mà ấn vòa link toàn thấy ra phim xxx, nay tí chết vì papa đứng đằng sau, đề nghị chủ thớt edit lại đi

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tất cả các bản đều có con đó nhưng mà phải chơi kiếm điểm rồi mở ra từ từ, chỉ có bản Dachshund & Friends là có ngay từ đầu

gameboy89

V.I.P Member

+link download:
--Nintendogs - Best Friends: MediaFire
--Nintendogs - Labrador & Friends: MediaFire
--Nintendogs - Chihuahua & Friends: MediaFire - Megaupload
--Nintendogs - Dachshund & Friends: MediaFire - Megaupload
--Nintendogs - Dalmatian & Friends: MediaFire - Megaupload

Tất cả các link đều ok mà :-?, nghe cũng thú vị, chưa chơi cái này bao h` để kiếm 1 con bec-je nuôi thử :em33:
P/s: Hok có chó Vn nhỉ :(

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Trong các bản Nintendogs thì có bản nào có Siberian Husky không ?
trên bìa game cũng có ghi tên từng loại chó đó bạn, bản nào có giống bạn thích thì tải về, đừng tham quá tải hết các bản về, chăm sóc không kịp đâu ^^

@gameboy89: DP mới fix lại đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN