NintendoVN có Member nữ không ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
thế trong NVN này, có bao nhiêu mem nữ nhỉ : đếm bình quân đầu ngón tay thì chỉ biết có kw, buta, và cái chị gì mà viết faq dòng game dragon Q ấy :-?....

hieu

Nấm nhỏ
NClub hầu như toàn là nam với nhau, nhưng ít ai ngờ được idol của NClub lại là 1 mem nữ, đố ai biết là ai :rolleyes[1]:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Tui thì chỉ nhận định chung về Game thủ nữ thôi, giữa đời thường họ là những thiên thần rất đáng yêu:em41:, nhưng khi bắt đầu chơi game trong mấy giải lớn thì họ ko thua gì nam nhi chúng ta đâu:em23: Ví dụ như Choco bạn gái của Momochi đấy\m/

Kawaii

Super Princess Peach
- Ah ^_^ thật hông ngờ lại gặp mem của Zing ở NintendoVN. Lúc đó Kawaii được mời làm quản lý mạng xã hội zing me ^_^ trong profile thì bạn của mình là MinhTuan đã chỉnh sửa, vì khi đã dùng nick mình để quản lý zing me sau khi mình không làm nữa. Hoặc bạn có thể gọi đến số 0838664666 là trụ sở của VinaGame tại TP.HCM để biết thêm chi tiết ^_^

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Mà nữ chơi game ít ai chơi wii vậy ta .Mình đi học thêm bao nơi nhưng lớp nào có Nữ chơi game toàn ps3 , xbox 360 ????????????????:em04:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
Mà nữ chơi game ít ai chơi wii vậy ta .Mình đi học thêm bao nơi nhưng lớp nào có Nữ chơi game toàn ps3 , xbox 360 ????????????????:em04:
mình còn gặp mấy đứa nó chửi nintendovn nữa chứ,nó bảo wii sao bằng ps2,chứ chưa nói gì đến ps3
con gái ngày nay 50,111111111111111111111111111111111111111111% toàn chỉ số iq toàn tỉ lệ nghịch với sắc đẹp:mellow[1]:
mình không có quơ đũa cả nắm đâu,mấy bạn gái chém nhè nhẹ:em25:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chém chém chém chém, xoẹt xoẹt xoẹt...... Đã chém trên mặt "topic", còn mặt thực tế thì chém chưa mình chưa biết, không quan tâm :-"

mà ko biết kawaii thix chơi game gì nhỉ? muốn chơi game với kw quá. gần đây ít thấy công chúa online quá :((

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

He he . Sis Kawai là nữ ^^. Em cũng đã ngờ ngợ tự lâu. Thấy ss dễ thương quá ^^
thì kw dễ thương nhất 4rum mà :myemo0111:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
há há :)) em thấy anh duy nói đúng đó :)) mà cũng không hẳn, chỉ là hâm mộ, thần tượng thôi mà, thấy những người ăn nói nhẹ nhàng dễ chịu ai chả quý mến, ví dụ như anh steal_akiss đấy, quý chị Kawaii chắc nhất forum này :)
chị kawaii ở trên này thì thế, nhưng ngoài đời thì ai bít híhí :myemo0138::myemo0122::myemo0122:;));))

công nhận 4rum mình ít mem nữ nhưng mà ai cũng đáng iu hết à, lại còn khá là nhiệt tình, VD như chị buta, chị ada với lại chị Kawaii :x:x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN