Toàn Quốc nShop | Thế giới trò chơi - Cửa hàng Game & Figure, Gunpla từ Bandai, Tomy, Sony, Nintendo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình thấy k có màu đen nên mình mới hỏi, hơn nữa thấy giá cả rẻ so với các shop khác nên mình định mua ở shop. Phải hỏi lại nguồn gốc xuất xứ đàng hoàng. Vì nt với tư vấn k thấy trả lời nên mình mới vào đây hỏi chứ. Trả lời vậy là sao @@

nvhaimonkey1802

Nấm nhỏ
Mình thấy k có màu đen nên mình mới hỏi, hơn nữa thấy giá cả rẻ so với các shop khác nên mình định mua ở shop. Phải hỏi lại nguồn gốc xuất xứ đàng hoàng. Vì nt với tư vấn k thấy trả lời nên mình mới vào đây hỏi chứ. Trả lời vậy là sao @@
trên web shop có ym hỗ trỡ đó bạn vào đó hỏi trực tiếp đi

Có bác nào thanh lí cái ak2( 99%) hộ em tình hình là mua ở mi mi nhưng về tại fw nên chơi ko được thôi có bác nào vớt giùm emv1 này em mua r4 về chơi .em không giống mấy thằng bất nhơn Mi Mi đâu nhé đã bảo fw 1.4.5 rồi mà vẫn bán như thế đấy, ai có fw dưới 1.4.4 hả mua nhé

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
bạn thông cảm wii u tại nshop hết hàng rồi đang chờ đợt mới giá rẻ hơn về bán cho anh em. giá ở mỹ hiện tại deluxe có 300$ thêm thuế ship về vn tầm 8tr / máy thôi. các shop khác đăng cao là do bán quá chậm đợt hàng cũ còn nên hạ thì lỗ nên cứ để giá đó. nshop bán hết máy rồi nhưng do số lượng người mua quá ít thành ra về giá thành sẽ ko dc tốt. khi nào có giá mới mình sẽ cập nhật ngay cho bạn.

ok, tks Tiểu Bảo. Mình đợi shop mãi đấy, thú thực định tết mới lấy nhưng mà nóng lòng quá nên cứ đi hỏi linh tinh. Khi nào có hàng cập nhập nhé ^^

CHo mình hỏi shop mình có sửa psp ko nhỉ ?
Mình có em psp 2k bản god of war . Mình hack lên 6.60 để chơi game trên thẻ . Hôm trước dọn nhà để nó mấy hôm ko chơi hôm qua mang bật lại thì máy ko lên nữa . Mình dùng pin pandora thử thì máy vẫn lên nhưng có hiện tượng là máy ko thể tắt đi được nữa , nếu máy hết điện là tắt ngóm đi luôn , lại phải dùng pandora kích lên .
Máy mình cắm pin thường cắm sạc vào đèn vẫn báo vàng , kéo thanh gạt xuống HOLD thì đèn hiện xanh , ấn bật thì ko lên được .

cho mình hỏi về máy Wii của shop,vì sao chỉ jail break xong chơi dc trên HDD mà kg chơi dc trên đĩa chép vậy,vì mình thấy vài shop khác hack xong vẫn chơi đĩa chép dc,mong shop sớm trả lời,ok thì khi nào shop mở mình ra hốt máy;)

bạn thông cảm wii u tại nshop hết hàng rồi đang chờ đợt mới giá rẻ hơn về bán cho anh em. giá ở mỹ hiện tại deluxe có 300$ thêm thuế ship về vn tầm 8tr / máy thôi. các shop khác đăng cao là do bán quá chậm đợt hàng cũ còn nên hạ thì lỗ nên cứ để giá đó. nshop bán hết máy rồi nhưng do số lượng người mua quá ít thành ra về giá thành sẽ ko dc tốt. khi nào có giá mới mình sẽ cập nhật ngay cho bạn.
Bao h shop có đợt hàng mới vậy? H tìm mua Wii U khó quá :(

Shop cho mình hỏi là khi nào mình nhập băng Bravely Default (US) vè vậy và giá bao nhiêu vậy? Mong phản hồi sớm từ shop. Cám ơn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN