Ở nHà... ThÌ gAmE bOy NằM ở ĐâU zẬy Ta ???

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình thì chỉ mới mua gba sp brighter nhưng chỉ là máy củ, nên ko dám khoe hình:sorry[1]: cho em nợ nhé anh chị
máy em màu xanh ngọc chỉ có vài băng pokemon toàn china, đang danh dụm tiền mua super cảd anh chi nao có để lại cho em giá rẻ nha

EndLessLove

Nấm nhỏ
Gameboy tớ luôn để trên bàn học =)). Lúc nào học chán móc ra chơi:)).

Gameboy với mấy cái băng và lúc mở pokemon ruby.

Thêm cái hình phone vs cái máy chơi game hồi xưa :).
PS: post hơi lố vì thấy chị Kawaii show phone nên học hỏi theo \m/. Tớ còn xài dsi xl =>> lấy để chụp hình.

SkydragonZX

Nấm nhỏ
cái gba sp của mình để trong bàn học ngủ đông rùi,hộp bàn kín nên ít bụi,lâu lâu ngồi học lấy gba ngắm xong học tiếp,băng gba bị mấy con chó mình đem ra làm gỏi hết rồi :((

mariobeo

Thành viên lâu năm
GBA của mình luôn để trong hộp :)) mình có thói quen mua đồ điện tử là toàn giữ lại full box luôn :))

EndLessLove

Nấm nhỏ
@ Kawaii:Em ko có tiền vs bik chỗ mua băng gốc chị ak`. Có mấy cún nữa nhưng mà con em mượn cắm vào ds lite để chơi :).

Mình cũng khoe GBM mua lại một bạn trên diễn đàn này. Sau khi mua về đã chùi rửa, dán lại màn hình, thêm đề can nhỏ xinh, gắn thêm dây đeo cổ tay cho nó (để khỏi sợ rớt khi chơi vì nó nhỏ quá) và dùng nước hoa sức quần áo thoa nên dây đeo để cho nó phảng phất mùi thơm nhè nhẹ..hihi
Hiện tai nó ở trên bàn máy tính của mình, có lẽ có đi đâu mình cũng sẽ mang nó theo vì nó nhỏ gọn lắm ^_^
Nó màu tím nhé, chụp hình nó thành màu hơi xanh

Mario

Thành viên lâu năm
thoạt nhìn qua, mình cảm nhận dc bạn là 1 người tỉ mỹ và đặc biệt rất quý trọng chiếc máy thân yêu của mình. trong các điểm sau mình cảm nhận dc là máy rất sạch sẽ vì lau chùi cẩn thận, hơn hết bạn còn dán màn hình :myemo0127: để bảo vệ máy.

máy micro tím của bạn thuộc phân vùng của Úc sản xuất và đặc biệt là mặt nạ zin cùng tông màu vs máy, đó là 1 điều thật giá trị, chúc bạn vui vẻ bên thế hệ cuối cùng của máy Gameboy :shake:

hì, mình đọc trên wiki thì thấy ở Úc GBM có 5 màu silver, black, blue, red and pink; Nhật thì có black, blue, purple, and silver... nhưng mình nhìn đằng sau máy thì lại là dòng chữ Made in China, cũng có thể máy mình là Chira ráp cho thị trường Nhật. Nhưng mình cũng ko quan tâm vấn đề đó lắm. Chiếc máy chạy tốt, sạch sẽ là đủ để mình thưởng thức hệ game GameBoy mà hồi nhỏ từng mơ ước chơi. Hồi nhỏ ko dám đòi hỏi nhiều. Giờ lớn làm có tiền nên có thể enjoy những sở thích ngày xưa. Và quả thật game trên hệ GameBoy vẫn còn có gì đó rất lôi cuốn bên cạnh NDS hay 3DS ^_^

Mario

Thành viên lâu năm
đối vs mình, ko có gì bằng gameboy, vì nó thật sự rất hoài niệm. trong quá khứ đã biết bao kỷ niệm dc dệt nên bên cạnh chiếc Gameboy thời thơ ấu.
micro chỉ có 1 điểm mình cảm thấy đáng tiếc là ko chơi dc băng GBC, và DS Lite cũng thế.

đối vs mình, ko có gì bằng gameboy, vì nó thật sự rất hoài niệm. trong quá khứ đã biết bao kỷ niệm dc dệt nên bên cạnh chiếc Gameboy thời thơ ấu.
micro chỉ có 1 điểm mình cảm thấy đáng tiếc là ko chơi dc băng GBC, và DS Lite cũng thế.

Chiếc máy chạy tốt, sạch sẽ là đủ để mình thưởng thức hệ game GameBoy mà hồi nhỏ từng mơ ước chơi. Hồi nhỏ ko dám đòi hỏi nhiều. Giờ lớn làm có tiền nên có thể enjoy những sở thích ngày xưa. Và quả thật game trên hệ GameBoy vẫn còn có gì đó rất lôi cuốn bên cạnh NDS hay 3DS ^_^
Chúng ta là những con người có cùng suy nghĩ ^^.

Thấy mọi người khoe gba nhìu qoá :D em chưa up ảnh đc nên nợ nhé :D . Em chỉ có cái máy gba màu đen màn hình khá trầy đc anh Marus tặng :em33: đã zậy còn cho kèm 2 cái băng gốc :myemo0131: 1 cái là ms.pacman màu đen băng gbc 1 cái là băng mario world tiếng nhật ko hà :( chẳng hỉu :D . Zui qá :clap2[1]: em sẽ giữ gìn cái gba của anh Marus coi như là kỷ niệm đẹp của em về thành viên trên forum nintendovn ~^^~ . Vào năm học mới ùi :D chúc anh chị nào đang đi làm thì thành công trong sự nghiệp ngen :D anh chị nào còn đi học thì ráng học làm hs jỏi nhá :em06:

Em có chú gba brighter xám chơi được hơn 6 năm, nhớ hồi lớp 2 cùng mấy thằng bạn xuống gầm bàn ngồi chơi trong giờ học bị cô bắt.
Bây giờ đag cày pkm Emerald gốc bản tiếng nhật.
Nhân tiện hỏi lun, có ai unlock đc eon ticket or mystic ticket ở hn pm em em qua xin lun.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN