Offline hội Nintendo Hà Nội lần 1 (06/01/08) -hình ảnh trang 11

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hotgame còn nhiều cái ko mua lắm!;))Cái loa lấy về 80k ổng ý bán 150k kia`!!Hỏi ảnh Nô đọc bài của Unicorn9x ý trên rao vặt!!:em29: :em29:

StephenChow

Nấm nhỏ
Quá đắt đủ thấy thằng này kinh doanh bố láo , máy cũ làm lại roài :D
Nói vậy là sao ?
Thứ 1: Anh đâu có bán máy, cũng đâu có bán thẻ nhớ mà bảo là bố láo ???
Thứ 2: Ko đến xem trực tiếp sao biết máy cũ làm lại, cũng chưa xem hình ảnh sao bảo vậy. Phỏng đoán bừa thế sao được ?

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Nói vậy là sao ?
Thứ 1: Anh đâu có bán máy, cũng đâu có bán thẻ nhớ mà bảo là bố láo ???
Thứ 2: Ko đến xem trực tiếp sao biết máy cũ làm lại, cũng chưa xem hình ảnh sao bảo vậy. Phỏng đoán bừa thế sao được ?
Trùi , em cóa nói anh đâu . Em chỉ đoán thế thôi
Thẻ Micro SD 1GB 260k, 2gb 480k
Em suy luận từ cái này mà , bán cũ mà chỉ cần 1 món đắt thôi thì em nghĩ cái máy cũng ko ổn ... Nhg đó chỉ là đoán thui mừ ... Dù gì cũng srr anh nha :myemo0107:

silver3128

V.I.P Member
Vậy mấy bác kiếm được ai mà bán máy cho em giá cuối cùng là 2tr1 đến 2tr5 nhé gồm R4 thẻ nhớ SD và nếu có thêm gì thì tốt nhé chất lượng tí cảm ơn
Anh Châu cho em xin cái link của thằng kia để khảo giá cái

silver3128

V.I.P Member
Bác nói gì thế em chưa có ds lần trước đí off không có xấu hổ quá nên nhờ mọi người giúp thôi .Lúc có rồi đi off nó mới vui chứ ^^

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Anh silver3128 ko cóa DS hả tới đó dựt của anh Nô! cũng đc , để bảo mọi người bàn nhau wây ảnh lại cướp DS =)) :)) . Vui chút thui , chúc anh sớm mua đc DS để đi off với anh em :D

silver3128

V.I.P Member
Mọi người ơi em tìm được người bán ds rồi nó bán 2tr2 máy mới dùng đc 1 tháng còn bảo hành ở hotgame bao gồm cả R4 nữa thẻ 1gb ,máy màu đen . Anh em cho em vài lời dặn dò khi mua cái .
Mà cái R4 này xem phim nghe nhac và dùng từ điển đc đúng không thế thì đã quá

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Mọi người ơi em tìm được người bán ds rồi nó bán 2tr2 máy mới dùng đc 1 tháng còn bảo hành ở hotgame bao gồm cả R4 nữa thẻ 1gb ,máy màu đen . Anh em cho em vài lời dặn dò khi mua cái .
Mà cái R4 này xem phim nghe nhac và dùng từ điển đc đúng không thế thì đã quá
Cái thẻ hay SC nào mà chả nghe nhạc xem film , từ điển đc :em29: . Nhưng cóa điều anh bảo người bán đó giảm 1 chút nữa đi ko mua lun cũng đc anh ạ nếu nó là máy mới mua 1 tháng :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN