Offline hội Nintendo Hà Nội lần 1 (06/01/08) -hình ảnh trang 11

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Tớ nghĩ Vodoi_em phải 14 tuổi chứ nhỉ ? Có lần bạn ấy nói học lớp 9 cơ mà. Ít ra vẫn còn hơn mình 2 tuổi (tớ mới có ... 12 tuổi). Đi offline ở tuổi này thì hơi ngại, mà có muốn đi cũng chả được
Cố đi đi tốt nhất nên xin lun ba mẹ :em03: Đi đi bắt nạt đc nhóc nữa :-??

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Tớ đi để bắt nạt ai ? Hay để bị bắt nạt hả ? Bạn có biết tớ đang ở đâu kô hả ? Có xin cũng chả đi được. Chỉ đi được khi biết bay:))

StephenChow

Nấm nhỏ
Chài bây giờ mình mới thấy ngại, offline toàn chưa đến tuổi vị thành niên trong khi mình đã gần quá bán của đầu 2 rồi :-ss thế mới chết

Dào, tuổi tác không thành vấn đề, vấn đề là có DS để giao lưu với anh em hay không thôi :D không phải lo lắng nhiều quá, em 17 tuổi nè.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
brick game là của bác Tàu khựa mà, sao mang vào đây được :))
@StephenChow: có anh Silver là 19 tuổi đó anh, sau đó hình như là...em :D

hôm nào anh em Hà Nội đi off phát gặp mặt nhau chứ tớ thấy phong trào off mình có vẻ kém miền nam nhiều đấy,tốt nhất là sau đợt thi,bao h hòm hòm thì hú lên 1 tiếng cho mọi người cùng biết nhá Silver

StephenChow

Nấm nhỏ
Thế cụ thể chúng ta nên thống nhất ngày cụ thể đi, dù là tháng 1 năm 2008 cũng được. Nên có 1 lịch cụ thể thì hay hơn như kiểu Beer nhậu hay chỉ Cafe rồi đua Mario Kart thôi ?

Ủa sao hok off vào tuần tới này lun tầm từ 17-22
Tớ vừa thi xong, đc nghỉ 1 tuần ăn chơi phè phỡn, chưa cóa kế hoặch chi sứt
Tổ chức tuần tới này tớ giúp đỡ ít nhìu cho ^^

thời điểm này và tuần tới nhiều mem đang thi(như tớ cũng đang thi này)nên nếu tổ chức thời điểm này sẽ ko tiện cho việc ôn tập của mọi người,chí ít thì cũng phải qua tết tây

Ủa sao hok off vào tuần tới này lun tầm từ 17-22
Tớ vừa thi xong, đc nghỉ 1 tuần ăn chơi phè phỡn, chưa cóa kế hoặch chi sứt
Tổ chức tuần tới này tớ giúp đỡ ít nhìu cho ^^
:em26: sướng thế nhỉ, bây giờ đã thi xong rồi
thế đã thống nhất đc địa điểm thời gian chưa AE!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN