Offline hội Nintendo Hà Nội lần 3 (27/7/2008)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vote

• Mario kart

Bình chọn: 16 72.7%
  • Metroid

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tennis

Bình chọn: 0 0.0%
  • Other

Bình chọn: 6 27.3%

• Số thành viên bình chọn
    22
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

StephenChow

Nấm nhỏ
Offline dân HN ít chơi game lắm, mà thế mới là offline, đã off là phải ọp ẹp = mồi mới vui chứ.
Đề nghị ku Jiraia hay Jiraumo gì gì ko đề xuất KFC nhé:em25:

No1luv

Nấm nhỏ
nobita lên danh sách anh em di , xem khoảng bao người , offline vào thời điểm nào để anh chuẩn bị , đồ uống 11-20k anh nghĩ không đắt đâu , nếu mọi người offline anh disscount 20% cho có điều hòa , wifi , chơi PSP free tại quán ^^

Wolverine

Nấm nhỏ
nobita lên danh sách anh em di , xem khoảng bao người , offline vào thời điểm nào để anh chuẩn bị , đồ uống 11-20k anh nghĩ không đắt đâu , nếu mọi người offline anh disscount 20% cho có điều hòa , wifi , chơi PSP free tại quán ^^
Anh cop hộ em series Megaman em chơi thử xem nó thế nào :D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
danh sách ở ngay trang đầu đó anh, tính đến giờ thì danh sách những người đi như sau:
Danh sách thành viên đi off ( làm trước có gì bổ xung sau ) :

AsheyTisade
funbacon
Wolverine ( Mang giả lập đi cũng đc =)) )
JRAIA ( :)) )
Nintendo
vietanh2208
Nôbita!
espeon
skullman
halohanh
ke^nh` ( khách vip lần này nha ;)) )
canhchimtudo2
vodoi_em
ZoRroXTM
silver3128
StephenChow
RedwinD
Ragnarok
No1luv
Chưa ai đặt lịch trình thế nào à, chủ xị đâu rồi :-w. Ý kiến của tớ thì qua quán Scafe xong cũng phải kiếm chỗ nào bỏ bụng nữa, uống cafe sao no được :-??, tiếp đó ra mấy cửa hàng chuyên bán game (gamescenter, hotgameshop,...) đập phá chút để tạo danh tiếng >:)

espeon

V.I.P Member
tiếp đó ra mấy cửa hàng chuyên bán game (gamescenter, hotgameshop,...) đập phá chút để tạo danh tiếng
Tạo danh tiếng thì phải đến các chỗ lạ lạ chứ Gamescenter với Hotgameshop quen với mình rồi mà :D
Thế ăn ở đâu? KFC? Pizza Pepperroni? Phở Nam Ngư? Vỉa hè Random nào đó? :-"

Ồi, cái danh sách kia đang có 19 ~ 20 người, ko biết đến hôm đó có bao người đi nhỉ 8->

Ra hàng bán game làm j` ??? Toàn hàng hacked rồi, r alamf j` cho phí tiền :-", góp tiền vào mà ăn uống j` :-", chơi game, ai vô địch ko phải trả tiền :-"

StephenChow

Nấm nhỏ
Thịt chó thì chịu rồi, dạo này dịch thổ tả lung tung beng nên chịu ko dám ăn đâu.
nếu tăng 2 đi ăn trưa mà có >10 người thì có lẽ ko thể ăn vỉa hè được vì sợ chật hẹp gò bó. Có những nơi này mọi người xem có được ko:
KFC gà rán (ku Jiraia thích nhé)
BBQ cũng gà rán luôn (nhưng là phong cách châu á)
Lotteria Hambuger (Cái này chính lại kinh tế, ăn 1 suất thì no căng)
Pepperronis Pizza, Mỳ Ý, Sườn Nướng (Cái này hơi nặng đô so với học sinh)
Quán 9Gang trên phố Núi Trúc (Hambuger, Mỳ Ý, bánh Flan, FrenchFries ... giá tạm ổn hơn các quán trên chút xíu)
Hoặc ... Ra Văn Miếu làm mỗi người đĩa Mỳ Xào or Cơm Rang Thập Cẩm cho lành. Mọi người cho ý kiến xem sao.
Vui thì vui thật nhưng cũng nên tính kinh tế vì đa phần mems đều là học sinh cả. Anh thì thế nào cũng OK thôi :D

dẹp ngay màn pizza anh ơi, pizza ng Việt ăn ko quen đâu, kiếm chỗ nào rẻ rẻ thôi, mà cái chính phải có một ng bao vì mem toàn là student thì tiền đâu

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
19, 20 người thì ta được quyền hi vọng có khoảng 7 người sẽ có mặt :x, nên nhớ lần này lí do bận không được chấp nhận, anh em liệu mà tìm lí do khác nhé >:).
Em ủng hộ phương án ra Văn Miếu.

mình ko bít scafe hay cái phố Nguyễn biểu ở đâu cả. Trước hôm off thì bạn nào phi cho mình cái bản đồ để đến xem thử chứ ko thì pó tay mà ở nhà vậy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN