Offline hội Nintendo Hà Nội lần 3 (27/7/2008)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vote

• Mario kart

Bình chọn: 16 72.7%
  • Metroid

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tennis

Bình chọn: 0 0.0%
  • Other

Bình chọn: 6 27.3%

• Số thành viên bình chọn
    22
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

espeon

V.I.P Member
Nếu anh Duy mà là ban tổ chức thì 100% là sẽ tổ chức ở SCafe 8->

Mario Kart thì Nô! và Gió đỏ owning rồi :-?
Pokemon thì chả ai chơi :-<
Mình chẳng có chân nào nữa cả =((

P/S : ảnh lần off đâu anh :-?

Em có ý kiến là nếu tổ chức vào tháng 9 thì hơi khó với anh em học sinh. Tháng 9 tụi em đi học rồi. Nhà em thì ko có router với Usb phù hợp thì chơi làm sao được. Có gì thì đi offline thui !!!

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Es cứ chờ Pokémon đấy vì em đang chơi lại từ đầu :|.Mario Kart cũng làm lại từ đầu :|.Đấu qua wifi thì đỡ phải đến S-Cafe !

có phần thưỏng ko anh :D phần đó mới quan trọng đó , ai sẽ tài trợ giải thưỏng đây ?
Còn về vụ thi PSP thì miễn đi anh ở đây là nintendovn nhé ko phải của mấy thằng SONY

espeon

V.I.P Member
Đi thi đấu mà vô địch thì sẽ được danh mọi người trong forum biết đến, cái đấy là hay hơn cả :>

Mặc dù forum mình Nintendo thật nhưng cũng đâu cần phải có cái nhìn thù địch với PSP đâu, sao lại "thằng PSP" :|

No1luv

Nấm nhỏ
game thi đấu chắc chắn sẽ chỉ là các game đối kháng 1vs1 , có thể chia bảng đấu vòng tròn , nói chung sẽ tổ chức thành 1 giải đấu nho nhỏ từ 10-30 người vừa mang tính event vừa promotion ^^ .

hieu

Nấm nhỏ
Đồng ý cái ! ở nhà có mạng Wi-fi nên có thể chơi được ! Chỉ mong được so tài với các cao thủ trong forum ! Cyber ông chơi cáo lắm đấy /:)

đấu DS thui anh Duy ơi , mà wifi ở S-cafe hôm trước sao mà con DS của em ko thể vào được , chán luôn :) . Góp ý nên chọn mấy game đối kháng or thể thao mang tính thật cay cú . Và BTC nên lên list game sớm để anh em còn luyện :))

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Một status vô địch+Hình Super Mario cạnh tên :)).+Đặc cách lần sau đi off miễn trả tiền và 3 phiếu giảm giá(cho lần sau nữa hoặc tặng :))=)))Nếu thế thì hay ;)).

StephenChow

Nấm nhỏ
Anh có cầm ảnh đâu ? máy ảnh cũng đâu phải của anh đâu ?
Ku Jiraia đã mua được áo Bác Hồ chưa :))
Món mì trộn hôm đấy ngon quá mà ko biết nó là loại mì gì kiếm về nhà ăn =P~

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
À em nhầm anh đấy anh Chow :D.
Tối qua thấy anh Duy online gửi pm qua kêu gửi ảnh mà :|.
Cái đũa ở đấy khó gắp quá xá :))=)).Mỗi em với es ăn mì nước.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN