Offline hội Nintendo Hà Nội lần 3 (27/7/2008)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vote

• Mario kart

Bình chọn: 16 72.7%
  • Metroid

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tennis

Bình chọn: 0 0.0%
  • Other

Bình chọn: 6 27.3%

• Số thành viên bình chọn
    22
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

StephenChow

Nấm nhỏ
Thằng nào hô trước 10/7 tao đập phết chết :T
=)) chú em đừng căng thẳng việc thi cử thế mà kết quả lại đi ngược với mong đợi đấy. Trước khi thi ĐH nên nghỉ ngơi thật sảng khoái lấy tinh thần thì mọi việc mới được như mong muốn.
Mấy năm trước anh cũng thi ĐH như mấy chú ở đây cũng căng thẳng lắm chứ, nhưng khi đã xác định được lập trường nghỉ ngơi xả láng thì tự nhiên phấn trấn hẳn lên. Trước hôm thi ĐH 1 ngày anh vẫn cứ Fó-Đà như bình thường :em36: vì thế mà anh thi 1 lần trúng luôn ko phải lăn tăn hehe

Chúc mấy ku ở đây "phá đảo" tốt nghiệp và "phá băng" đại học luôn :clap2[1]:

vodoi_em

Nấm nhỏ
=)) chú em đừng căng thẳng việc thi cử thế mà kết quả lại đi ngược với mong đợi đấy. Trước khi thi ĐH nên nghỉ ngơi thật sảng khoái lấy tinh thần thì mọi việc mới được như mong muốn.
Mấy năm trước anh cũng thi ĐH như mấy chú ở đây cũng căng thẳng lắm chứ, nhưng khi đã xác định được lập trường nghỉ ngơi xả láng thì tự nhiên phấn trấn hẳn lên. Trước hôm thi ĐH 1 ngày anh vẫn cứ Fó-Đà như bình thường :em36: vì thế mà anh thi 1 lần trúng luôn ko phải lăn tăn hehe

Chúc mấy ku ở đây "phá đảo" tốt nghiệp và "phá băng" đại học luôn :clap2[1]:
Cái này là gì đây:-"

Đi trước tháng 7, không nói nhiều:))

He, tao đang ở HN đây. Có wi-fi rồi (tiếc không có thịt chó). Nhưng mà ông anh khóa mã mất, để tối anh về bảo mở mã rồi bác nào rảnh chiến Mario Kart nhé :D

anh chow ơi,ở đây nhiều trẻ em nên anh đừng truyền bá tư tưởng "đá hang động" thế :D,em hỏi nhỏ cái,thế anh đi ở đâu,bao nhiêu :))

thế chưa thống nhất được ngày off ah`,2 tuần nữa tớ mới đc nghỉ hè :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN