Offline hội Nintendo HCM lần 2 (15/7/2007) tại Chicken 99

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hội offline đúng là vui thật . Nhờ bạn Wise mà mình bít được cái hội offline nì , cũng như cái forum N-club . Mình là newbie . xin mọi người giúp đỡ .
Nguyên văn bởi Wiseman
...Bạn Wise, trước là fan của Sony, giờ đã ngả sang Nin, sau khi hạ được Unicorn9x 33-0 ở trò đá banh Mario :'D. ...
He he , chính mình là người đã hạ gục Unicorn9x với tỉ số 33-0 . May mắn thui , chuyền banh cho Mario , và thế là tuyệt chiêu liên tục .

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
:) đường SG ko bao giờ gọi là khó tìm, đặc biệt 1 đường lớn như Nguyễn Trãi mà bảo là khó tìm thì mới sợ bạn là 2 lúa từ quê tỉnh Cà Mau hoặc ngút ngàn Lạng Sơn mới xuống SG lần đầu

Mún đi là đi dc, ko cần cải chính lý do, nếu ko đi thì ghi ko đi :D ai cũng hiểu

Unicorn9x

Nấm nhỏ
đúng đúng!! thật chí lí!! bác Likan ráng sắm một em DS đi chiến với hội chớ!! đi off mà ngồi ngắm ko thì chán chết!!:D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
tại có ai chơi team bao giờ đâu!! quân mình đập quân ta lộn xộn cả lên!! chỉ có cái lúc chém giết tự do em mới ngoi ngóp lên dc hạng nhì một lần!!T_T khủng thật!! lần sau cóc chơi team nữa chơi chém giết tự do mới thắng nổi!!

Chơi team mới là chiến thuật đóa
Hồi trc tụi em chơi NFS,mấy thèng thua cuộc toàn rủ nhau chạy ngược lại roài dàn hàng ngang để chặn :))
Nói chung đua team có nhìu trò vui lắm

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
:D vâng xeros, giải thưởng là đi ngắm giám ngục Azkaban trong vòng 1 tuần :"> bạn có đồng ý ko? ;;)

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
đỡ hơn người mũi khoằm, lấy cái gương soi mặt mình làm sao đẹp bằng mặt của người mặt sẹo :x
;;) tống tên Human Torch vô ngục Azkaban nếu nói HP là người mặt sẹo :"> và cho ăn Avada Kadrava nếu tái phạm

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
=)) Mơ mộng ngớ ngẩn (chân nhồi bông đuôi trùn gạc nai).... mũi khoằm đó... mũi đại bàng =))

Làm gì cách biệt nhiều thế, người hạng 4 của veno hơn người hạng 5 của N-Club có vài điểm thui mà;;)
Chơi team nhưng 0 chia team như trong trong game có sẵn mà tự nhớ các đối thủ của mình trong game để bắn mới vui, đòi hỏi phải xác địch mục tiêu chính xác trước khi nhả đạn ;))
Veno team toàn chơi bắn giết tưng bừng không hà, gặp ai giết nấy nên chỉ hơn được mấy bạn về khoảng xác định mục tiêu thui;;) chứ thấy team N-Club đua cũng tốt quá mà:hug[1]:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN