Offline hội Nintendo HCM lần 4 (1/3/08) tại Tomato - SN Forum 1 tuổi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nếu được thì mời các em vào quán hồng trà của anh,người quen tổ chức sẽ cực tốt,quán đẹp rộng rãi phong cách rất xì teen,quán tên Zen đ/c 26 Trương Quôc Dung,có wifi.Chỉ cần Bảo gọi 1 cái là ngày nào cũng được.
anh cho em cái quận với cái map để em đi đìu tra thị trường>:)

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@ anh Vũ: Chỗ anh xa lắm ko? Quận nào anh cho địa chỉ cụ thể vì còn phải xem member có đi dc ko nữa :) Thx anh trước nha

@ Likan: Nếu -18 thì em sẽ là người đi hỏi nha

@ Các bạn ^_^: Lần offline này có dự tính kế hoạch j` hem đưa ra ý kiến đi mình cùng thảo luận :D Thời gian có lẽ là tháng 3/2, tức là chủ nhật tuần sau :)

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Off lúc nào cũng ok, Abra nghỉ tết gòi. ^^

@Kawaii: Có tính tổ chức giải đấu pokemon nữa hok Kawaii:happy[1]:

@Bảo: Như cũ hén.:em19:

em thì chỉ có mỗi DS nên em thấy các bác nên lập giải DS và quy định rõ 3 game tranh tài lần này (để biết đường muh down với cày lại chuẩn bị nha, em kiến nghị Yugi Oh!, Mario Kart, Pokemon)

Tất cả cấm cheat :|

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
OK :D hỏi thì hỏi, dù gì em cũng sắp có dịp ghé qua đó gòi.

^^" forum vô lại dc rồi...

trthths

NDS Member
Em đề nghị chơi Mario Kart, Mario Party, Mario&Sonic at the Olympic game, Yugioh... chia bảng đấu và giành danh hiệu vô địch :D

luonggiavu

Nấm nhỏ
Quán nước của em anh nằm gần cuối đường Nguyễn Văn Trôi hướng về sân bay,ngay ngã tư có cái Yamaha Town bự thiệt bự đó,nó cũng nằm ngay ngã tư Trương Quốc Dung với Nguyễn Văn Trỗi,có cái chùa đang xây.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Hum nay đã là thứ 2 rùi. Nếu theo đúng lịch thì còn chưa đến 1 tuần nữa là off mà seo chưa thấy gì cụ thể vậy? Lo lắng lo lắng. ^^

Unicorn9x

Nấm nhỏ
lo qué!lo qué!! lần này chơi Mario&Sonic at the Olympic game chắc thi nhau giật tung chưởng cái màn hình cảm ứng DS!!:))

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
muốn thì phải khởi động, mà admin Bảo thì còn quá yên tĩnh
hiện tại thì Likan thấy nếu quán nc của em anh luonggiavu dc thì chúng ta chọn ở đó, còn không Likan sẽ hỏi -18*C thế nào, vì bên đó cứ lưỡng lự wài

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Quán -18 cà chớn quá, ko cho đặt trc, chỉ báo là tới đó nó sẽ tự thu xếp phòng T___T

trthths

NDS Member
Vậy qua đại quán ở Trần Quang Khải có sao đâu anh =.= Tổ chức nhìu lần 1 chỗ cũng được mà, có gì đâu mà kén :D

Diễn đàn quý-sờ-tộc nó phải vậy mới oách chứ....

@linkan: lớp em đi ăn tất niên trên parkson nah, hay kéo nhau lên trển buffet 1 bữa lun anh nhẩy,.... em ko ngại 1 tuần đi 2 lần đâu:">

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
hehhe off!off!...
@Nobody:gia mac wa em oi ehhe Parkson dinh ngoi choi DS chung voi Bowling ha em ehhe
@all: ve dia diem ko co y kien ehhe ma nen doi khong khi chut dung di 1 cho hoai

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
ai cũng đòi hỏi không khí thay đổi kìa... :D thui anh em kéo nhau wa -18* đi... ko thì parkson cũng dc ;)) có điều chả có wifi đâu mà đòi. parkson dc cái nhiều món ăn =)) mà ko dc ko gian riêng.

>:) túm lại, có 4 chỗ sau đây dc mọi người nói đến:
- -18*C
- Parkson
- quán nước của em anh luonggiavu
- quán Trần Quang Khải

ppkhoa

V.I.P Member
Anh Bảo nói là có lẽ chứ chưa chắc chắn, vậy anh khẳng định đi để em còn chuẩn bị cái Wii, có ai đề nghị game Wii trong lần Offline này không ? Số lượng có hạn !

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
T__T Anh bảo nhắn tin báo Likan là anh Bảo quá bận, nên chắc dời tận ngày 1/3 mới offline dc, sẵn chúc mừng Nintendovn tròn 1 tuổi luôn.
:) do đó các bạn cũng nên chờ luôn, vì 1/3 cũng còn tháng giêng âm lịch (Nên cũng còn là tết, hết mùng thì sang mền, sang chiếu). Buổi offline sinh nhật hứa hẹn hoành thị tráng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN