Offline Tết - Nintendo HN - T.6/23/01/2009 - Scafe Nguyễn Biểu

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
SỢ thật, chờ cả 30' mà, ngồi trên con xế đen ( thực ra là wave ) mãi mà. Cửa đóng im ỉm, ngó lên tầng trên thì thấy che rèm mà =((. Vậy là lỗi của 4 người ngồi bên hàng cafe ( ko thấy hàng đấy nhỉ ko thì e đã sang đó ngồi rồi ) ......................................................... =((
Bậy nào, lúc cả bọn ngồi uống cafe, tớ còn tranh thủ ra đứng ngó ngay trước cửa Scafe, có thấy ma nào đâu :|, đứng từ 10h kém 15 đến khi bọn kia uống cafe xong đấy chứ [-(.

Tình hình là lúc đi tớ chỉ mang theo 1 cái stylus, vậy mà không hiểu sao lúc về lại thấy trong người có 2 tay 2 kiếm 8-}. Có ai thất lạc 1 cây stylus màu đen thì liên lạc tớ nhé :spiteful[1]:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Bậy nào, lúc cả bọn ngồi uống cafe, tớ còn tranh thủ ra đứng ngó ngay trước cửa Scafe, có thấy ma nào đâu :|, đứng từ 10h kém 15 đến khi bọn kia uống cafe xong đấy chứ [-(.

Tình hình là lúc đi tớ chỉ mang theo 1 cái stylus, vậy mà không hiểu sao lúc về lại thấy trong người có 2 tay 2 kiếm 8-}. Có ai thất lạc 1 cây stylus màu đen thì liên lạc tớ nhé :spiteful[1]:
Ặc,của em :((.
Kệ,ở nhà con cái bút DSi =)).

Có tại hạ đây xin phép rút kinh nghiệm DS đã bán chỉ còn tấm thân trinh trắng này thôi ai tốt bụng mang cho con DS với Mortal Kombat thách thức toàn thể hội nintendo HN :spiteful[1]::spiteful[1]::spiteful[1]:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN