Phiêu lưu Okamiden

Cửa hàng game Nintendo nShop

AP Patcher
http://www.mediafire.com/?4oosqzm1dg951wt
kéo thả rom vào file open patch (file .bak là file game cũ còn .nds là file đã đc patch)
Anti-piracy: After getting the Power Slash technique, you will leave the realm. You will be asked to cut stone lamps, but you won't be able to. You are then locked in the area and can't leave.
ngoài chỗ đó ra thì còn chỗ nào nữa o, chứ chơi đã rồi chơi lại thì nản lắm

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
R4i hình như chưa có woodr4 hay Ysmenu cập nhật để chơi mà, Rom patch thì mình chưa thử, nhưng sao cái fw custom ấy chưa ra bản update nhỉ :-?

hixhix...huhu.............moi nguoi dung no$gba nao ma lai choi dc zay?????? minh dung 2.6a va 2.7 ma vao toan thay trang tinh ak :( chang choi dc zi het lun a"...ai giup voi...dc thi send lun cai no$gba dang dung nha :(

Các bạn ơi R4 mình đang dùng v1.18, mình bỏ máy hơn một năm rồi nay đem ra chơi lại. Sao chép một số game như game Okamiden này thì màn hình trắng xóa vậy? Pokemon White cũng vậy. Mình down bản patched. Bạn nào chỉ mình cách update cái firmware đi! :D

buta_buta

Nấm bình thường
Các bạn ơi R4 mình đang dùng v1.18, mình bỏ máy hơn một năm rồi nay đem ra chơi lại. Sao chép một số game như game Okamiden này thì màn hình trắng xóa vậy? Pokemon White cũng vậy. Mình down bản patched. Bạn nào chỉ mình cách update cái firmware đi! :D
Sau 1 năm thì nhiều cái thay đổi lắm đó bạn :D. Hiện tại các FC R4 không thể tự chơi các game mới bằng firmware của nó nữa mà phải thông qua WOOD (1 dạng firmware làm theo FC Acekard2i). Bạn phải cài đặt Wood mới có thể chơi các game mới ra sau này được.

Phải nói rõ R4 của bạn là R4 loại gì, hoặc đưa website của nó lên (site được ghi trên mặt FC hoặc hộp của nó). Cách cài đặt và thông tin ở Wood R4 1.28, bạn cứ tham khảo. Có gì không hiểu thì hỏi tại topic đó luôn hoặc add ym mình: dumcuibap

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN