Opera Internet Channel!

Cửa hàng game Nintendo nShop

lanbe2007

Thành viên lâu năm
Internet Channel - NTSCU or PAL Dowload ngay nào

Wii của mình sau bao lâu không có Internet Channel,hôm nay mới vớ được cái này,đã cài thử chạy rất good!Bạn nào chưa có dowload nhanh kẻo lỡ thời cơ.Nhất là máy Pal bây giờ mới có đấy(hàng free mà)

DOWLOAD:

NTSCU

PAL

mình chưa thử NTSCU nhưng chắc cũng ok.Lấy từ nguồn tin cậy ,có nhiếu comment và thanks lắm.Vì vậy bạn nào xài cái này cũng thank cho mình một phát nhé!:))

Mình down hok được nó cứ báo lỗi:em25:

Ai đó giúp giùm mình đi mình down trên wiiware thì nó báo lỗi204036 còn cài wad thì báo lỗi 1022:em25:

lanbe2007

Thành viên lâu năm
Tình hình là từ 1.9 Nintendo cho phép sử dụng free trở lại internet channel.Mình đã dow thử ,chạy tốt ko vấn đề gì.Còn nếu sử dụng Wad file cũng là original Nintendo vì sử dụng bằng NUS dowload từ server Nintendo.
Ai đó giúp giùm mình đi mình down trên wiiware thì nó báo lỗi204036 còn cài wad thì báo lỗi 1022
Bạn thử cài bằng Wad Manager khác xem.Mọi người cài dùng tốt mà.

Bác kiếm bản wad cũ của internet channel remove bằng wadmanager. Sau đó cài file wad internet channel mới thì chạy bình thường

Đúng rồi chẳng thấy thay đổi gì hết, nghe nói nó chỉ hỗ trợ thêm môt vài trang web thôi. Bản này hình như hổ trợ đến flash 8 thì phải

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN