3DS Persona Q: Shadow of the Labyrinth

Cửa hàng game Nintendo nShop

whoryouman88

Nấm nhỏ
Ơ hay. GW thì cũng là game mà :)). Mà hình như game này không có social link như mấy bản trước thì phải. Có đi tán hươu tán vượn, cua gái nữa mới hay :(

BubbleHead

Nấm bình thường
thật sự mà nói thì chả khoái nó ghép cái dung từ trò kia vào, lại còn vụ 5$ con thanatos nữa. Mà là fan Persona nên cũng sẽ ráng đú. Cái này ở vn shop nào có chưa ấy nhỉ? mua băng để lấy bài luôn.

đang chơi được khoảng 5h trong game đánh giá của bản thân thì game này chỉ đc 7 điểm thôi, so với p3,p4 thì gần như kém hơn nhiều boss cũng chẳng phải suy tính nhiều, tiết ttấu game cũng nhanh hơn nhưng cốt chuyện không hay lắm. Với lại bản này nó không cho mình cảm giác như kiểu mình là 1 thằng học sinh Nhật vừa học giỏi lại vừa là anh hùng giải cứu thế giới lại còn mấy em cute vây quanh :)). đấy là đánh giá của mình so với mấy phần khác, còn nhìn chung thì vẫn đáng chơi so với thể loại này vì trước giờ chỉ có mỗi dòng suikoden với persona là dòng turn-base khiến mình đủ kiên nhẫn chơi hết

Kurogane

nWriter
đang chơi được khoảng 5h trong game đánh giá của bản thân thì game này chỉ đc 7 điểm thôi, so với p3,p4 thì gần như kém hơn nhiều boss cũng chẳng phải suy tính nhiều, tiết ttấu game cũng nhanh hơn nhưng cốt chuyện không hay lắm. Với lại bản này nó không cho mình cảm giác như kiểu mình là 1 thằng học sinh Nhật vừa học giỏi lại vừa là anh hùng giải cứu thế giới lại còn mấy em cute vây quanh :)). đấy là đánh giá của mình so với mấy phần khác, còn nhìn chung thì vẫn đáng chơi so với thể loại này vì trước giờ chỉ có mỗi dòng suikoden với persona là dòng turn-base khiến mình đủ kiên nhẫn chơi hết
chơi trình độ gì vậy :-/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN