Phantasy Star Zero (Phantasy Star Ø)

Cửa hàng game Nintendo nShop

có ai bị vụ vo game màn hình trắng tinh hok vậy....hok ai chĩ tui hết....r4ultra dạo này chẵng chơi được gì....dd mình hình như cũng ít người xài....

mình thấy game này hình ảnh cũng rất ổn đấy chứ,còn về đánh quái xuất chiêu chậm nhưng đâu phải là lỗi game mà là do ý định của nhà phát triển thôi.game này giống phantasy portable(ko biết viết đúng ko) trên psp thì phải.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
mình thấy game này hình ảnh cũng rất ổn đấy chứ,còn về đánh quái xuất chiêu chậm nhưng đâu phải là lỗi game mà là do ý định của nhà phát triển thôi.game này giống phantasy portable(ko biết viết đúng ko) trên psp thì phải.
Đó là Phantasy Star Universe. Ra cách đây 2 năm rồi bạn ạ. Và tất nhiên, trên PSP đồ họa sẽ tốt hơn. Tuy nhiên, đã là game thì không game nào giống game nào (trừ khi nhái lại) nên mỗi game sẽ có điểm hay của nó.

Giúp tớ với, tớ đã thử down YSmenu về để chơi đc game này, giải nén ra và cho vào root nhưng khi mở máy ra thì nó chỉ hiện lên dòng "Loading...". Thử bao lần vẫn vậy >_<

Bây h tớ bỏ hết cái Ysmenu ra thì nó còn chẳng chạy đc tiếp sau cái dòng Loading... đấy nữa. Tớ phải làm sao bây h? =.=

Giúp đỡ Phantasy Star Zero [DS] chơi trên giả lập

Mình có tải về trò này nhưng chơi bằng NOS thì đến đoạn nói chuyện phần mở đầu là nó lỗi. Có bạn nào khắc phục được ko chỉ mình với:em13:

Cài bản Noszoom mới nhất rồi nhưng cũng vậy à. Còn dùng trình khác thì chẳng có cái nào hiệu quả bằng Nos cả

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN