Phantasy Star Zero

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm

I.Rom Info:
Rom ID:3191
Publisher:Sega
Developer:Sega Team
Genre:RPG
Filesize:66.4MB
Romsize:128MB

II.Link Download
MediaFire

III.Screenshots:

IV:Giới thiệu:
Là một trong những game hỗ trợ online đầu tiên của NDS bằng WFC.Hệ thống chat của game cho phép người chơi vẽ cả hình ra như PictoChat ^^.Mọi người chơi có thể săn quái,làm quest,giao lưu,... với nhau như chơi Game Online.Nhưng mức độ người chơi cùng nhau chỉ dừng lại ở con số 4(nhưng cũng rất xuất sắc nhỉ ^^).Song song với mục chơi nhiều người,PS0(Phantasy Star Zero) còn có mục chơi đơn,nơi bạn có thể luyện Level,làm quest,.. một mình.PS0 còn có mảng đồ họa cực kì xuất sắc,có thể nói là rất tuyệt vời trên DS !.

Game bị protection, muốn chơi phải sử dụng cheat bypass.
Tải tại trang :
http://cheats.gbatemp.net/
Tùy loài card mà sử dụng thư viện cheat của card đó
Vd : R4 thì dùng Cheat.dat , DSTT hay Yasu thì dùng Usercheat.dat
Chép file đè lên mấy file trên ở thư mục hệ thống của thẻ nhớ.
ptanhkhoa

ptanhkhoa

V.I.P Member
Tin buồn là R4 không chơi được, SC DS One cũng vậy :<. Lại bị protectin fix như Chrono Trigger rồi. Tạo nhân vật xong save rồi đứng luôn. Chờ code by pass >_<

Tiếng Nhật cũng down, xem trailer thấy hay quá

@Miles Edgeworth: Bạn đừng lấy direct link của romulation kiểu đấy, bọn nó cấm đấy. Cẩn thận mai mốt nó ban account. Chơi đẹp.

Testing on CycloDS.... Chạy ngon lành. :D

Edit: Đến đoạn tạo char xong thì đứt T_T, màn hình dưới là một dòng tiếng Jap, màn hình trên là thằng char của mình đứng khoanh tay như trêu tức, nhạc vẫn chạy bình thường. Rõ ràng bọn nó muốn chọc mình rồi :( . Nói chung là đồ họa khá ổn, character được custom đầu tóc quần áo khá hay. Lại còn chia ra 3 loại char, một lũ hồn nhiên, một lũ robot và một lũ quần áo kì quái :))

Fix rồi, update cheat là xong : http://cheats.gbatemp.net/
Chúng ta cảm ơn Narin ở gbatemp nào :D

Cảm nhận
Chạy lòng vòng trong một cái town toàn một lũ NPC nói tiếng Jap.
Hệ thống chat hoạt động khá tốt, có thể save lại các bức vẽ để tiện cho sau này. KHông biết online có bị lag không. Đã tạo một bộ đủ các message thường dùng :D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Làm sao chơi đc vây, bullno1 chơi = R4 à :). Có game nào bị protect mà dùng cheat chơi đc ko. Load cheat mới nhất về rồi nhg ko hiện Cheat của game :|

Làm sao chơi đc vây, bullno1 chơi = R4 à . Có game nào bị protect mà dùng cheat chơi đc ko. Load cheat mới nhất về rồi nhg ko hiện Cheat của game
Tớ dùng CycloDS, nhưng cheat đó áp dụng chung cho tất cả các cart mà. Down đúng bản dành cho card mình về rồi bật cái cheat Bypass Piracy Protection là được.

R4 thì là USRCHEAT.DAT thì phải

qwaszx91

Nấm nhỏ
ê ê sc chơi đc ko zaayj, hướng dẫn cụ thể cách làm từ đầu cho sc đy đang ko ngủ đc vì muốn chơi đây

qwaszx91

Nấm nhỏ
dạy tui cách dúng cheat từ đầu chí cuối cho sc lite đê
đang muốn chơi trò này, ai chỉ cách cheat từ đầu cho sc lite rumbe cái , cái FC này mở cheat kiểu ji`, download file ji` trên gbatemp, nói chung chỉ từ đầu cái :em25::em25::em25::em25:
chỉ giùm đy*.*
-

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Nhìn hình ảnh thì tuyệt vời thât đấy :-*

Nhưng tiếng Nhật luôn là rào cản khủng khiếp của mình=((

Các bác có biết chừng nào mới có tiếng anh không các bác:em04:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN