Phantom Brave We Meet Again NTSC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phantom Brave: We Meet Again

Thể loại: JRPG
Phát hành: NIS America
Phát triển: Nippon Ichi Soft
Ngày phát hành: June 16, 2009
Phantom Brave là 1 game thể loại turn based strategy RPG, game mang đến cho bạn 1 phong cách chiến thuật độc đáo, đồ họa chi tiết sắc nét hơn, đc cải tiến và nâng cao control, và bạn có thể tự do hòan tòan trong game.

Edit: Link fixed.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Link down trên bị gì die hết rùi bro ơi, Mình up giùm 1 số link down khác nè

RapidShare
Zshare
MegaUpload
MediaFire

cái này là bản làm lại của bản trên PS2, phong cách đồ họa và cách chơi na ná Disgeia, mình ko khoái nên cũng ko chơi

Cám ơn hai bạn ngockhanh0990 và dark_pearl đã up files lên.
dark_pearl, bạn có thể xem lại files r.05 va r.10 dùm mình được không? Lúc giải nén ra nó bị báo lỗi bạn à.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
File r5 và r10 nếu bên link nào bị lỗi thì bạn dùng link khác down cũng dc mà, vì mình đã tải game này về giải nén chơi bình thường.
Nếu vẫn lỗi thì báo mình post lại cho.

File r5 và r10 nếu bên link nào bị lỗi thì bạn dùng link khác down cũng dc mà, vì mình đã tải game này về giải nén chơi bình thường.
Nếu vẫn lỗi thì báo mình post lại cho.
Cám ơn, dark_peal. Có lẻ là mình quên thử, hay là do link lúc đó không xài được, chứ nếu không mình không thắc mắc. Thắc mắc bậy bị than phiền mà ha :em02:.

Mình thử bên Megaupload, bây giờ thì game đã nằm gọn trong Hard Drive, chơi được rồi. :em17:

Cám ơn dark_peal lần nữa.

Hồi trước không ghiền đâu. Nhưng thấy mấy cái vụ load load rồi cài đặt cài đặt .. quậy phá vui ghê, nên mình mới tìm hiểu chơi. Sẵn cho mấy đứa em ở nhà có games chơi free. Ở Mỹ, nên games phải mua, xài rồi cũng $15, tiếc đứt ruột. Bây giờ có thể down được và load games qua Hard Drive .. thật là tiện. :em34::em15:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN