Phiên bản Black Wii mới toanh, sang trọng đã có mặt tại Halo Shop

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendo Kuro Wii – Đen sang trọng, độc đáo và mới mẻ

Sản phẩm Nintendo Wii đã không còn xa lạ gì với ngừơi chơi game nói chung và fan của Nintendo nói riêng. Ra đời vào năm 2006, với khuynh hướng của Nintendo là luôn mang đến cho người chơi những kiểu chơi game sáng tạo điển hình như chiếc NDS với 2 màn hình và khả năng cảm ứng của màn hình dưới và Nintendo Wii với chiếc Wii remote và Nunchuk đã tạo nên tên tuổi cho sản phẩm này. Với lối chơi sáng tạo và hình ảnh tươi sáng. Game của Wii đa phần là game phục vụ cho mọi giới tính và lứa tuổi, hơn nữa hệ thống phần cứng của Wii khá đơn giản và thân thiện với người sử dụng. Nintendo Wii là cỗ máy in tiền cho hãng Nintendo, thậm chí doanh số bán của nó còn vượt trội hơn so với hai gã khổng lổ PS3 và Xbox 360. Được ưa chuộng bởi các gia đình và cá nhân như một phương tiện giải trí trên cả thị trường Mĩ, Nhật và nay đang là Việt Nam.

Điều làm cho người sử dụng Wii cảm thấy chưa hài lòng về Wii là sau hơn 3 năm tung hoành, màu sắc mặc định duy nhất có thể chọn được cho đến nay là màu trắng. Vào dịp E3 vừa rồi, một sản phẩm bắt mắt đã được Nintendo cho ra mắt công chúng và hứa hẹn sẽ được tung ra thị trường vào một ngày không xa, đó chính là chiếc Wii đen ( Kuro Wii ).

Ra mắt thị trường Nhật Bản vào ngày 1/8 và có mặt tại Halo Shop vào ngày 6/8. Kuro Wii quả thật đã gây ấn tượng cho người viết khi được chiêm ngưỡng vẻ đẹp của anh chàng tân binh này.

Vỏ ngoài đen design rất “ngầu”.

Phụ kiện đi kèm theo máy gồm máy Kuro Wii, Adapter, dây AV, Sensor Bar, đế đứng, sách hướng dẫn. Nhưng nổi bật nhất vẫn là 1 Nunchuk đen và một Wii Remote đen, sản phẩm đặc trưng của Kuro Wii.

Ánh đèn Led xanh của khay đĩa trở nên đẹp và huyền bí trên nền đen của máy.

Kuro Wii vẫn giữ cho mình tất cả những gì phiên bản Wii bình thường có, bao gồm cả 4 cổng tay cầm Game Cube và 2 cổng card save Game Cube.

Nếu bạn đang định mua cho mình hay gia đình mình một phiên bản Wii và đã cảm thấy màu trắng không thích hợp với mình thì với Kuro Wii, bạn đã có thêm một lựa chọn nữa. Vì đây là sản phẩm chính hãng từ Nintendo chứ không phải một bộ vỏ đựơc mod lại nên bạn sẽ hoàn toàn yên tâm về chất lượng của nó. Thêm một màu sắc nữa lại thêm một lựa chọn nữa cho bạn.

Sản phẩm có mặt tại Halo Shop vào ngày 6/8

www.haloshop.vn

Nó có được gắn modchip chưa anh. Giá nhiu vậy. Trên trang chính chưa có. Hên vì chưa mua. Chắc nhắm con này quá

Nhìn đẹp mún xỉu. Giá đẹp mún chết.
Em thấy bên trang nintendo.com bên JP có 4800 Yên àh(3tr mấy phải ko ta):myemo0128:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Nhìn đẹp mún xỉu. Giá đẹp mún chết.
Em thấy bên trang nintendo.com bên JP có 4800 Yên àh(3tr mấy phải ko ta):myemo0128:
ehhe dĩ nhiên giá phải cao hơn giá gốc rồi bạn,kinh doanh mà ,nếu mà bán bằng giá gốc thì chẳng khác nào làm từ thiện ehhe,nếu thích thì đợi 1 time sẽ có giá 1 thích hợp thôi như DSi ấy...
Kuro Wii nhìn mê quá đi,mà lỡ mua em Siro Wii rồi hehe

Thông số kĩ thuật của nó y chang Wii trắng đó em. Khác màu độc thôi.

Giá trên web của nó là 25,000 yen. 4800 hình như chỉ là cái remote thôi

T_T nhầm. Sr anh nha. Nhưng tính ra cũng chỉ 4 tr mấy àh.
Thui, back về white.
Sẵn hỏi anh Haloshop có bán cái dây gì giữ tay với Wiimote ko? Giá nhiêu vậy?
Àh, haloshop có wii kuro black này vậy có bán classic controller màu đen ko nhỉ? Bán lẻ phải ko?:-?

T_T nhầm. Sr anh nha. Nhưng tính ra cũng chỉ 4 tr mấy àh.
Thui, back về white.
Sẵn hỏi anh Haloshop có bán cái dây gì giữ tay với Wiimote ko? Giá nhiêu vậy?
Àh, haloshop có wii kuro black này vậy có bán classic controller màu đen ko nhỉ? Bán lẻ phải ko?:-?
Ghi 4tr mấy chứ nếu nhập về nhanh + số lượng ko cao thì khó có giá đó lắm em à. Nhưng bản Kuro Wii này đúng là đẹp mê hồn b-)

Dây giữ tay với Wii remote thì Wii remote có sẵn mà em :D

Controller màu đen có luôn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN