Phiên bản pokemon mà bạn yêu thích nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

conternecticus

Nấm nhỏ
Cont thì thích nhất là bản Pokemon Black :x
Đồ họa đẹp, pokemon nhìn lạ tuy hơi bựa vài con :)) Và vẫn còn hơi lăng lắc :sorry[1]:
Còn lại đều like hết :myemo0101:

Công nhận là nhạc của các bản hồi xưa hay hơn các bản hiện đại nhìu :myemo0111:

nickcarter9

Banned
Cũng được nhìu ae quan tâm quá qua trang 2 rồi :yahoo[1]:
ae ai mún nghe bản nhạc nào thì cứ nói mình sẽ post lên nhé :em07:

Trong mấy bản pkm thì mình thích nhất là HG/SS :x Trước đây pkm nào mình cũng dành nguyên 1 hoặc 2 ngày để chơi cho đã con mắt và pkm G/S/C cũng vậy: một đêm là đi hết vùng Johto, 1 đêm nữa là hết vùng Kanto thế là mình hoàn thành cốt truyện trong vòng chưa tới 2 ngày :)). Pkm G/S/C đã thích như thế rùi nên khi lên HG/SS thì càng thích hơn nữa:myemo0109:, đặc biệt là Pokéathlon ( ối dồi ôi....thích cái này lắm cơ :laugh[1]:).
Pkm mình thích ở bản này là con nào nhỉ:myemo0130:...ah...ah nhớ rùi là Lugia :clap2[1]:
bạn này giống mình quá cũng thik HG/SS , cũng thik Lugia :shake: . Mỗi cái mình phải mất 5 ngày đi hết cốt truyện

raishusaku

Nấm nhỏ

Thích nhát bản yellow trên GB bản này theo sát anime có các nhân vật quen thuộc nhưng bản đầu tiên chơi lại là bản blue

Và pokemon đầu tiên mình chọn là ếch kì diệu( Bulbasaur) sau này chơi yellow thì mới vô có pikachu

Hồi đó chưa có máy GB toàn mượn thằng bạn máy chơi băng thì tự mua cứ mướn máy 1 ngày 5000đ

Mà thằng bạn nhớ lại tính nó y chang xeko cái gì cũng đòi tiền

kelvin8652200

Pen Warrior
Mình thích nhất chính là PKM sapphire, ruby và emerald... cá nhân mình chưa từng thích starter nào hơn blaziken, rayquaza rất mạnh và mình đặc biệt thích kyogre...cốt truyện cũng hay, pkm mạnh, ^^

mới tải bản cystal chơi trên ds , chỉnh được fast speed ... chơi qua được 1 tiếng nói chung cũng khá good , sẽ tìm hiểu thêm... đúng là âm thanh máy bản cũ nghe vui tai tạo cảm giác bồn chồn xúc động khó tả :myemo0107:

boytoof198

Pokemon Master
Theo mọi người thì sắp tới nên mua bản nào trước nhỉ :-? White 2 hay Black 2 :-? Mình thích Zekrom nên định chọn Black 2, nhưng mà White 2 lại có Elekid/Electabuzz/Electivire và ngoài ra thì có Magma Cave, trong khi Black 2 lại là Water Cave, mà mình thì không thích hệ nước tí nào :-< khó nghĩ quá

nickcarter9

Banned
Theo mọi người thì sắp tới nên mua bản nào trước nhỉ :-? White 2 hay Black 2 :-? Mình thích Zekrom nên định chọn Black 2, nhưng mà White 2 lại có Elekid/Electabuzz/Electivire và ngoài ra thì có Magma Cave, trong khi Black 2 lại là Water Cave, mà mình thì không thích hệ nước tí nào :-< khó nghĩ quá
A cũng hok thích hệ nước a nghĩ e nên chọn white 2 vì zekrom có thể trade qua mà e ^^! a thích manga cave :myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN