Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

chipbaby911

Nấm nhỏ
hehe chip có ds lite trắng, thích nhất là 3ds và 3ds xl trắng nhưng chỉ có bản cho Nhật thôi :">

p/s: sao chip ko thể vào đọc được các bài ở các box của diễn đàn nhỉ? chip ko thấy bài đăng nào hết T.T

tintin2397

Nấm nhỏ
hehe chip có ds lite trắng, thích nhất là 3ds và 3ds xl trắng nhưng chỉ có bản cho Nhật thôi :">

p/s: sao chip ko thể vào đọc được các bài ở các box của diễn đàn nhỉ? chip ko thấy bài đăng nào hết T.T
Chrome rùi :)) .Mình cũng bị y chang nè ,phải xài = IE mới đọc dc :bleh[1]:

tintin2397

Nấm nhỏ
triển lãm 10

oẳn tù tì gì mà thế hả anh :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Chắc là "lột" từ từ :))

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Mới đổi cái E71 của mình để lấy psp nè :D ........đổi xong lên đây show liền :D

Lúc đầu người ta nói là màu đỏ ,cứ đinh ninh là limited god of war mừng ơi là mừng :myemo0111: ............Ai ngờ là bản thường :bye2[1]:

Vì đây là 4rum nintendo nên cũng phải cho chút gì đó gọi là nintendo :D

Nhà mình toàn chơi đồ màu đỏ ,tới cái xe đạp của mình với xe của ba mẹ còn màu đỏ :))

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là 2 trong những game hay nhất mọi thời đại mà Nintendo đã từng phát hành \m/

Cảm ơn em obi123 ở Thủ Đô đã tặng cho anh phần 1 để anh có đủ bộ Mario Galaxy :shake:

afdf

Nấm nhỏ
bộ sưu tập GALAXY trên wii quá đỉnh . Game này là game Mario lạ nhất mà em từng chơi :D

Mà hình như bị del bài hay sao ý nhể @@! Thiếu mất 1 đoạn dài mấy bài post liền

Mario

Thành viên lâu năm
Thật ra mình còn mua được 4 đĩa của Wii nữa là: Paper Mario, New Mario Bros (hộp đỏ) chứ ko phải bìa giấy, Super Smash Bros và Mario Kart. Nhưng 1 sư huynh đã mượn về test Wii Mini rùi, vì Wii Mini chỉ chơi dc đĩa gốc.

Ngoài ra mình còn biết 1 chỗ còn bán 3 đĩa Wii fullbox này: Wii Music, Wii Party và Mario Kart. Nếu bạn nào muốn mua thì inbox mình cho địa chỉ đến mua

afdf

Nấm nhỏ
triển lãm 12

anh show con wii mini đi :D Chứ em chưa nghe máy đó bao giờ hết á , biết mỗi Wii U với Wii thường thôi

Mario

Thành viên lâu năm
triển lãm 13

GALAXY kìa sau khi chơi xong bản 1 thì tạch luôn con wii =))
Con Wii đó nếu tìm được cái xác lấy linh kiện qua thì sửa được. Vì nó bị hư phần nguồn, một vài cái tụ và chip bị hư do 1 thời gian dài sử dụng cục điện dỏm với nguồn ko ổn định dẫn đến hư nguồn máy và hư 1 vài chỗ ở main.

Mario

Thành viên lâu năm
Chào các bạn, hôm nay mình lại tiếp tục chia sẻ hình ảnh với các bạn một vài món mình vừa mới thu thập được. Mời các bạn xem nhé :shake:

Còn dưới đây là 2 cuốn sách hướng dẫn được in rất trang trọng. Bên trong có rất nhiều hình minh hoạ tuyệt đẹp. 2 cuốn sách này có xuất xứ từ Mỹ.

Harvest Moon Island of Happiness

Final Fantasy Tactics A2

Cuối cùng là 2 đĩa Wii thuộc hàng những game đỉnh nhất của hệ máy này:

Hẹn gặp lại các bạn tuần sau :shake:

Mario

Thành viên lâu năm
Ồ ^_^ thì ra bạn là 1 Interista. Trận đại chiến với Barca và đêm huyền thoại Munich mãi mãi là giai thoại ý nghĩa nhất lịch sử của nửa xanh thành Milano.

hjhj, máy PS1 của bạn còn đẹp lắm, mình còn mấy cái tay cầm độc đáo của máy này, bữa nào cho bạn xem :shake:

lê min hô

Nấm nhỏ
Ồ ^_^ thì ra bạn là 1 Interista. Trận đại chiến với Barca và đêm huyền thoại Munich mãi mãi là giai thoại ý nghĩa nhất lịch sử của nửa xanh thành Milano.

hjhj, máy PS1 của bạn còn đẹp lắm, mình còn mấy cái tay cầm độc đáo của máy này, bữa nào cho bạn xem :shake:
cho mình chiêm ngưỡng tay game độc đi mario , nếu tặng mình luôn thì cảm kích nhiều :D

afdf

Nấm nhỏ
bác afdf bên pspvn đây mà , ừm thì h tập tành sưu tầm nintendo nên qua đây xây nhà mới :) , ( con ds lite mua của bác robe90 đó :D )
nick afdf của em có mặt hầu hết các 4rum bác ạ :)) Em chơi Nin trước rồi mới sang PSP . Chả hiểu sao vẫn thích Nin hơn mới lạ :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN