Phút nói thật!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn đã quen thuộc với việc ''chém gió'',nhưng bạn có thể giành vài phút để có thể nói sự thật về chính bản thân mình,những suy nghĩ,quan điểm của bạn về 1 vấn đề,nhân vật,sự kiện nào đó,hay gửi những lời thân yêu đến mọi người .
Hãy đảm bảo đó là sự thật :):)

làm phát trước: mẹ ơi , con biết mẹ giận con nhiều lắm, nhưng hôm nay con lại cúp học rồi

cô đơn , trầm tính , im lặng nhưng đôi lúc lại sâu sắc , vui vẻ ... ! (-_-) , ko hiểu chính bản thân !
Candy này , tôi biết tôi làm candy giận nhiều lắm nhưng tôi thật lòng ... ! Nhớ candy nhiều !

Unicorn9x

Nấm nhỏ
bánh mì phải có pa tê, đàn ông phải có máu dê trong người
làm trai cho đáng nên trai, đã ra cái mới là phải chơi hết mình
trẻ ko chơi => già mất nết
ai ko có những đức tính trên là gay:))
còn nữa i love money:D girls too:x
một số quan điểm về cuộc sống:))
hãy sống như ngày mai là tận thế:D

phút nói thật : mới gia nhập cộng đồng DS đc mấy tháng lại sắp ra đi vì thanh lí máy chới DS tốn time quá ko chịu nổi :((

espeon

V.I.P Member
Phút nói thật: Ngày nào cũng lên phòng đóng cửa từ 9h nhưng toàn đọc truyện + chơi bời đến 11h mới học :">

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:| nói thiệt là: trước giờ chưa có bạn gái nào đúng nghĩa là bạn gái cả ! Thiệt là xui quá đi mà ...

Kame-Hino

Super Moderators
Bạn gái của tớ là DSL
Típ lun.......

Sự thật mình coi PC là ông xã iu, console là người tình, nhưng hiện tại chưa có bồ nhí :em36:.....nhưng nói túm lại là yêu ... games say đắm, mê mệt, thiếu hơi 1 ngày là sắp chết mất.......:em06:

Cái típ theo tớ là con gái 100%, độc thân, zui tính, nhảm nhảm..... :em24:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Phút nói thật: Ngày nào cũng tự nhủ sẽ làm hết việc hum nay, chuẩn bị lun việc ngày mai, luyện tập thân thể ... Nhưng cứ ăn cơm xong là leo lên võng vừa xem tivi vừa ngủ, tới khuya thì mò vô nệm ngủ tiếp tới sáng. Liên tục hơn 1 tuần rùi, chả biết có bệnh gì hok? =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN