DS Pokemon B/W_ Bạn chọn ra sao

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn sẽ chọn chới bản Pokemon mới nào

• Số thành viên bình chọn
    59
  • Poll closed .

Info chính tại đây
Thảo luận tạiđây
~Hi hi.. Chào các bạn mê Pokemon. Một generation mới sắp sửa phát hành trên hệ máy DS. Vậy mình xin lập Topic nay để xem chúng mình sẽ chọn bản nào để chơi nhé ? Black hay White ? Bạn nào chơi FC hay Băng gốc cũng hãy cùng tham gia nhé:myemo0120:(Cho biết lí do nhen)
~Riêng mình thì 1 phiếu cho Black vì có Reshiram và Dark City

---------- Post added at 04:42 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Vote chỉ có hiệu lực cho đến hết ngày 17.9 thuj nhen

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chời ơi, box đã có 2 topic thảo luận rồi, lập ra làm chi nữa, ngày 17/9 mới có game mà, không khéo mod cắt cổ giờ

Box này ko phải để thảo luận mà là muốn chia sẻ mình thích bản nào để xem KQ bản nào được chơi nhiều nhất chứ ko có ý phá. Mình cũng mong bạn tham gia hen.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Vì máy DSi màu trắng nên chọn Black để bắt em Reshiram thôi !!! Nếu máy màu đen thì chọn White nên ko có phân biệt 2 bản đâu nhé:D !!! 1 phiếu cho Black !!

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
vậy là bác 111 thích con black nên chọn bản black, như thế lại bắt con legend của bản white, sao kì thế ta, bản white thì bắt con legend white, black bắt con legend black, sao lại có chuyện chơi bản white mà bắt legend black thế, mà có thể chơi 1 bản mà đi được cả 2 cái nơi đặc trưng của cả 2 bản không ta

t0mahawk

Nấm nhỏ
tôi sẽ không chơi bản nào nữa vì cả 2 con legend đều xấu và dòng pokemon đang đi quá đà của nó rồi :))
tạm biệt các bạn trẻ

vậy là bác 111 thích con black nên chọn bản black, như thế lại bắt con legend của bản white, sao kì thế ta, bản white thì bắt con legend white, black bắt con legend black, sao lại có chuyện chơi bản white mà bắt legend black thế, mà có thể chơi 1 bản mà đi được cả 2 cái nơi đặc trưng của cả 2 bản không ta
Ko lẽ bạn mún Silver:happy[1]:

Mà bạn ơi!
bên nào có thể bắt được con Zekrom thế
bên nào bắt được thì mình chọn bên đó
thấy ngầu và bự(anh mình rất thích mấy con bự,nên chơi để bắt cho anh mình vậy mà)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bản này tếu thật đó, nhà sản xuất có ý gì đâu :)), mà 1 bản không bắt hết cả 2 con dc à, bản HGSS bắt được mà :-?

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Chắc phải có 1 bản remake của 2 bản này để bắt được cả 2 con này còn bắt thêm được cả 1 con Legend khác nữa. Giống Emerald, Ruby và Sapphire ấy.
Topic đang có dấu hiệu đi xuống.

sonchuaquy

Nấm nhỏ
mình sẽ chọn black vì chơi bản black thì nghe nó kêu hơn, men lì hơn, với lại mình thích bắt con màu trắng kia :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN